บอร์ดจะถูกปรับแต่งเป็น TET V.Final(For SMF 2.0) หลังเที่ยงคืน

3640 17

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรียนสมาชิก ไทยเอิร์นทอล์คทุกท่านค่ะ
  ตอนนี้รูปแบบของเว็บ TET V.Final(For SMF 2.0) พร้อมจะทำการปรุงปรุงเปลี่ยนแปลงแล้ว
จึงขอแจ้งให้ทราบว่าหลังเวลาเที่ยงคืนจะทำการปรับปรุงบอร์ดชั่วคราว
เป็นผลทำให้เวลาที่ทำการปรับปรุง จะต้องทำปิดบอร์ดชั่วคราว โดยใช้เวลาภายใน 1 ชั่วโมง
อย่างไรแล้วสมาชิกจะสามารถโพสข้อความต่างๆได้ จนกว่าจะมีการปิดปรับปรุง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันค่ะ :MH41:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 สิงหาคม 2555, 07:00:08 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ fuyuki2011

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • Blog
Final นี่คือ จะไม่พัฒนาแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
Final นี่คือ จะไม่พัฒนาแล้วเหรอครับ

ยังจะมีการพัฒนาไปเรื่อยๆคะ แต่สุดท้ายสำหรับเวลานี้คะ :MH19:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ตามคุณ waiwai07 เลยค่ะ

TET V.Final(For SMF 2.0)
เป็นเวอชั่นสุดท้ายของ SMF 2.0 น่ะค่ะ หากมีการปรับปรุงของระบบบอร์ด(เช่นเป็น SMF 3.0) ก็จะมีการเปลี่ยนแปลง เพื่อให้เข้ากับระบบที่มีการเปลี่ยนแปลงรูปลักษณ์ต่อไปค่ะ :MH18:
ตามปรกติแล้ว V.ปัจจุบันคือ 5 เพื่อเลี่ยงการใส่เลขเวอชั่นที่ไม่ชอบ(ถัดจาก5)โดยส่วนตัว เลยตั้งชื่อว่า ไฟนอลสำหรับSMF2.0 ค่ะ เพราะจะไม่เปลี่ยนแปลงรูปร่างจนกว่าจะมีการอัพเดทบอร์ดด้วยค่ะ

ส่วนการพัฒนายังมีต่อไปค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 สิงหาคม 2555, 18:21:58 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
รับทราบด้วยคนคะ  :MH49:

ออฟไลน์ darklumina

• สมาชิกใหม่
  • *
รอดูว่าจะสวยงามแค่ไหน  :MH21:

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ
ดีเนาะ ห้าห้าห้า  :MH3:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
มารับทราบกันเร็วๆจร๊า ตอนรับการพัฒนาอีกระบบ สวยม๊ากกกอยากได้ๆ :MH16:

ออฟไลน์ nine9

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
มาลงทุนรวยกัน

• *

อารายงะ  :MH9:

อัพเดตจร๊า เตรียมพบ tet โฉมใหม่ไฉไลกว่าเดิมนะคะ  :MH16:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
รับทราบครับ เยี่ยมไปเลย  :MH16:

• *
ลืมบอกว่าสมาชิกที่ใช้เบราเซอร์เก่าๆ
โหลดใหม่ด้วยนะคะ :MH15: เนื่องจากโค้ดที่ใช้เนี่ย เป็นโค้ดใหม่ๆทั้งหมด เบราเซฮร์เก่าๆจะไม่รองรับและแสดงผลผิดเพี้ยนไปนะคะ :MH20:

Internet Explorer http://windows.microsoft.com/th-th/internet-explorer/downloads/ie

สำหรับ Firefox และ Chome จะได้รับการอัพเดทเสมอๆอยุ่แล้วค่ะ

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ

อารายงะ  :MH9:

อัพเดตจร๊า เตรียมพบ tet โฉมใหม่ไฉไลกว่าเดิมนะคะ  :MH16:

งงอีกคนครับ กี้ อิอิ