เรียนสมาชิก ทางเว็บบอร์ดจะปิดระบบการเปลี่ยนชื่อสมาชิก

4633 17

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากการเปลี่ยนชื่อที่ทางเว็บได้มีให้สมาชิกสามารถเปลี่ยนชื่อได้ตามต้องการเป็นลูกเล่นที่ทำให้สมาชิกพอใจ สามารถเปลี่ยนได้ทุกเมื่อที่ต้องการ
ในเวลานี้ทางเว็บได้ทราบถึงปัญหาหลายๆอย่างที่ตามมา โดยเฉพาะการอำพลางชื่อ เพื่อหลบหลีกเลี่ยงในสายตาการสังเหตุของสมาชิกท่านอื่นและผู้ดูแล
ทางเว็บจึงมีความจำเป็นที่จะปิดระบบการเปลี่ยนชื่อ เพื่อให้สามารถตรวจสอบได้ง่ายขึ้น สังเกตุได้ง่ายขึ้น และจัดระเบียบของบอร์ดได้ง่ายขึ้นต่อไป

ทางเว็บไม่ต้องการจะทำสิ่งนี้ แต่เนื่องด้วยมีหลายๆเหตุการณ์และปัญหาที่ตามมา จึงของประกาศปิดระบบการเปลี่ยนชื่อสมาชิก และใช้ UserName เป็นชื่อหลักของสมาชิก
อย่างไรแล้วจะมีผลตั้งแต่วันที่ 10 สิงหาคมนี้เป็นต้นไป ในเวลานี้สมาชิกสามารถเปลี่ยนชื่อได้ แต่อาจจะมีการรีเซ็ทชื่อสมาชิกให้เป็น UserName ทั้งระบบภายหลัง

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกันค่ะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
 :MH1:เข้ามารับทราบเป็นคนแรกคะ  :MH7::MH50:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
รับทราบคะ  :MH17:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ミ♡彡 Ageless ミ♡彡

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ❤ŞiℓЄŋcє ŦhЄ βз$Ŧ❤
    • http://www.thaiearntalk.com/Ageless.htm

เบิกขั้นต่ำ PP $0.05  เบิกขั้นต่ำ PZ $1.5

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ apirat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
เกาะติดสถานการณ์ด้วยคนครับ .. (ทราบข่าวมาจากเฟซบุ้คน้าเนี่ย)
 :laugh: :-* ^-^ ;D ;) :) 8) :o
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เกาะติดสถานการณ์ด้วยคนครับ .. (ทราบข่าวมาจากเฟซบุ้คน้าเนี่ย)
 :laugh: :-* ^-^ ;D ;) :) 8) :o

แชร์สถานะการณ์กันเเหลกราน 555 :MH3:

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
ติดเกาะด้วยคนครับ :MH3:

ออฟไลน์ darklumina

• สมาชิกใหม่
  • *
แต่อาจจะมีการรีเซ็ทชื่อสมาชิกให้เป็น UserName ทั้งระบบภายหลัง  :MH7: :MH7: :MH7:

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ
คนปั่นกระทู้ เพื่อมาโพสก็เยอะนครับ คนโพสกระทู้ แบบทำเป็นรู้โพสทุกหัวข้อ รู้ทุกอย่าง โพสเพื่อให้ได้ครบกระทู้ ก็เยอะเหมือนกัน หุหุ  :MH3:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 สิงหาคม 2555, 01:40:56 โดย XIAOXIN »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คนปั่นกระทู้ เพื่อมาโพสก็เยอะนครับ คนโพสกระทู้ แบบทำเป็นรู้โพสทุกหัวข้อ รู้ทุกอย่าง โพสเพื่อให้ได้ครบกระทู้ ก็เยอะเหมือนกัน หุหุ  :MH3:

สังเกตุเห็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้ผิดกฎเราก็ทำอะไรไม่ได้ค่ะ เหลือแต่ส่วนที่ทำได้ก็ต้องจัดการไปตามระเบียบ :MH41:

บางคนก็มาเนียนค่ะ เพราะเห็นว่าห้ามปั้มกระทู้ เลยเนียนวิชาการจะได้ไม่ถูกมองว่าปั๊ม :MH18:

ออฟไลน์ darklumina

• สมาชิกใหม่
  • *

สังเกตุเห็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้ผิดกฎเราก็ทำอะไรไม่ได้ค่ะ เหลือแต่ส่วนที่ทำได้ก็ต้องจัดการไปตามระเบียบ :MH41:

บางคนก็มาเนียนค่ะ เพราะเห็นว่าห้ามปั้มกระทู้ เลยเนียนวิชาการจะได้ไม่ถูกมองว่าปั๊ม :MH18:

บ้่างห้องก็สามารถปั้ม rep ได้โดยการดันกระทุ้ และอื่นๆ   ถ้าจะปั้มจริงๆ  ครึ่งเดือนก็ได้ 100+ แล้วครับ ไม่ผิดกฎด้วย :MH3:

วิธีแก้ คืออาจจะให้บอร์ดบางห้องไม่นับ rep  :MH50:   

แต่ก็อย่างว่าถ้าคนเค้าจะทำความชั่วจริงๆ  จะตั้งอะไรไว้เค้าก็ทำได้หมดละครับ   :MH5:

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ

ห้าห้าห้า ครับอั้ม  แต่ก็อย่างที่ว่าและ ก็มีตัวอย่างกันอยู่ ที่โคลนชื่อคุณแจ๊ค วันนั้น อะนะ โดยการโพสประมาณนี้แหละ

ปล น่าขำ เหมือนกันนะครับ เนียน จริง ๆ กับบางคน :MH3:

สงสัย ต้องถึงเวลาล้างบาง แล้วละครับ เท่าที่มองดู จะคอยสอดส่องให้ละกันนะครับ มีอะไรไม่ชอบ มาพากลจะพีเอ็มไปบอกนะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 สิงหาคม 2555, 13:07:45 โดย XIAOXIN »