ปิดร้าน

5273 48

bigsmall

• บุคคลทั่วไป
ปิดร้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2555, 15:26:21 โดย Smatinvestor@jackz »

bigsmall

ปิดร้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2555, 15:28:24 โดย Smatinvestor@jackz »

bigsmall

ต้องการLRเมื่อไหร่จะมาใช้บริการเช่นกัน ^-^ ไม่แพงเลยราคาย่อมเยาว์  ;)

ยินดีครับ จะติดต่อซื้อมาทาง PM email(msn) หรือ โทรศัพท์ ก็ได้ครับ ;)

bigsmall

ใครต้องการซื้อสามารถ PM หรือว่า สะดวกโทร และ MSN มาก็ได้ครับ :-*

เรทนี้ถูกกว่า ที่อื่นครับ อาจจะมีคนหมั่นไส้ได้ :o

bigsmall

ทำไมขายได้ เรทถูกจังเลยครับ :o

เพื่อนเทรดครับ รับมาขายให้มัน และเป็นการระบายเหรียญให้สำหรับคนที่คิดว่าตามร้าน เรทแพงครับ ;)

bigsmall

ขายอยู่นะครับ

ถึงคนลบ... หัวเกรียนหรอครับ 555+ เอาเวลาไปหาปั่น LR มาขายดีกว่ามั้ยครับ ขอให้ชีวิตจริง โดนแบบนี้บ้างนะครับ  ;) :D

คนลบคงเป็นคู่แข่งทางการค้าของท่านมั้งครับ :D
ถึงผมจะชื่อเกรียน  แต่ไม่เคยลบใคร  :D

ขอบคุณมากครับ จริงๆ ก็ไม่ได้หวังอะไรจากจิตพิสัย แต่ว่า คนที่ลบทำไมถึงลบหว่า id นี้ผมเพิ่งสร้างได้ไม่ได้นาน และก็ไม่เคย ไปโพสที่กระทู้ไหนเลยในบอร์ดนี้นอกจากกระทู้ผมกระทู้เดียว

การละลานคนอื่น คือคนที่แพ้ครับ แพ้แล้วพาล บอกตามตรง การค้ามันเสรีครับ ไม่มีใครคือผู้กำหนดราคา LR ครับ ยิ่งคุณทำกับคนอื่นมากเท่าไร ผลแห่งการกระทำมันจะสะท้อนเข้าหาตัวคุณเองครับ บอกได้แค่นี้

+ ให้ครับ จะได้ไม่ติดลบ ติดลบจะค้าขายลำบาก :P
ผมซื้อLRจากท่าน Smartinvestor@jackz แล้วหลายครั้ง เชื่อถือได้ครับ บริการรวดเร็ด ราคาถูกปลอดภัย100%ครับ  :D

ขอบคุณครับ ท่าน gator999 ซื้อกับผมหลายครั้งแล้วขอบคุณมากครับ คนที่รู้จักผมจาก บอร์ด ptc คงรู้ดีว่าผมเป็นยังไง  ;D

bigsmall

โอน LR ให้คุณ ... เรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ ;D

bigsmall

โอน LR ให้คุณ ... เรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ ;D

bigsmall

bigsmall

bigsmall

bigsmall

bigsmall

bigsmall

bigsmall