ระบบลงโฆษณาใหม่ของ ThaiEarnTalk.com

4032 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ทางเว็บได้มีการสร้างระบบโฆษณาใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว ซึ่งกระทู้นี้จะแจ้งรายละเอียดต่างๆของระบบและความสามารถค่ะ

โฆษณาที่รองรับ
ลิ้งค์ข้อความ
ป้าย 120x120 Px.
ป้าย 468x60 Px.
ปักหมุดกระทู้

ซึ่งการชำระเงินมีทั้ง เพสบาย เค้าน์เตอร์เซอร์วิส และทรูมันนี่ (อาจจะเพิ่มช่องทางอื่นๆในอนาคต)
ระบบเป็นระบบอัตโนมัติ ชำระเงินแล้วโฆษณาถูกแสดงทันที

ในโฆษณาแบบ ลิ้งค์ข้อความ ป้าย 120x120 Px. ป้าย 468x60 Px.
สามารถแก้ไขโฆษณาได้ตลอด 24 ชั่วโมง
มีระบบการใช้งานบัญชี
ระบบการชำระเงินย้อนหลัง

โฆษณาของท่านอาจจะถูกระงับการแสดง เนื่องจากละเมิดข้อตกลง แต่ท่านสามารถแก้ไขและติดต่อเข้ามาในระบบลงโฆษณาได้
ในโฆษณาแบบปักหมุด จะต้องทำตามกฎกติกาของบอร์ด

ขอบคุณค่ะ

หากพบข้อผิดพลาดได้ๆสามารถแจ้งกลับมาได้ค่ะ และขออภัยล่วงหน้าค่ะ :MH41:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
เยี่ยมมากเลยครับ  :MH21:
มาลงกันเยอะๆนะครับ  :MH21:

ออฟไลน์ iimoya

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เปลี่ยนรายจ่ายเป็นรายได้กันเถอะ ^_______^
    • อัพเดทรายได้
เยี่ยมจริงๆเลยค่า่าา  :MH16:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แล้วถ้าอยากลงโฆษณาทำไงครับ

หากลงโฆษณาตำแหน่งที่ด้านบนของเว็บ คลิ๊กที่ "ลงโฆษณา" ค่ะ และทำตามขั้นตอนไปเรื่อยๆ

ส่วนปักหมุดกระทู้ คลิ๊กที่ ปักหมุดกระทู้ของท่าน

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

:MH1: อยากลงโฆษณาหาคู่อย่างเดียว

สนใจ pm หรือ แอด msn & facebook : hanuman-69@hotmail.com Tel.0819706976

• *
วิธีการชำระเงินทำยังไงครับ

ซึ่งการชำระเงินมีทั้ง เพสบาย เค้าน์เตอร์เซอร์วิส(รับโค้ดและจ่ายที่ 7-11) และทรูมันนี่(ซื้อบัตรเงินสดทรูมันนี่) (อาจจะเพิ่มช่องทางอื่นๆในอนาคต)
ระบบเป็นระบบอัตโนมัติ ชำระเงินแล้วโฆษณาถูกแสดงทันทีค่ะ

หากต้องการลงโฆษณา ทำตามขั้นตอนและขั้นตอนสุดท้ายคือชำระเงินค่ะ :MH18: