เที่ยงคืนนี้จะทำการปรับปรุงระบบลงโฆษณา จะทำปิดบอร์ดชั่วคราว

2026 7

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ประกาศสำหรับวันที่ 7 กรกฎาคม 2555

เนื่องจากระบบลงโฆษณาพร้อมใช้งานแล้ว จึงจำเป็นต้องแก้ไขในส่วนของหน้าบอร์ด เพื่อป้องกันความเสียหาย
ซึ่งเวลาเที่ยงคืนที่จะถึงนี้ จะทำการปิดบอร์ดเป็นการชั่วคราว(น่าจะ 1 - 2 ชั่วโมง)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
รับทราบจร๊า 1 วัน  :MH7: :MH1: ล้อเล่น.. :MH1:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
รับทราบคะ ปกติถ้ามะมีงานให้ทำ ก็นอนสี่ทุ่มเองคะ :MH3:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ไม่แน่ก็อาจจะก่อนเที่ยงคืนค่ะ :MH21: เมื่อกี้ลองใส่โค้ดดูก็ใช้ได้แล้วไม่ต้องแก้อะไรมากค่ะ :MH11:

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
รับทราบ พรุ่งนี้เช้าค่อยเข้ามาใหม่

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ AJIZEN

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ลงโฆษณาอยู่หรอจ๊ะยังเข้าได้ตามปกติช่ะม่ะ

• *
ไม่ต้องถึงเที่ยงคืนแล้วค่ะ ตอนนี้เสร็จแล้ว แต่อาจจะยังไม่เรียบร้อย ต้องตรวจสอบ
อย่างไรแล้วจะมาแจ้งเรื่อยๆค่ะ :MH18:

ลงโฆษณาอยู่หรอจ๊ะยังเข้าได้ตามปกติช่ะม่ะ

ถ้าปิดบอร์ดจะใช้งานไม่ได้ค่ะ ส่วนตอนนี้เข้าได้ปรกติค่ะ :MH18: