เป็นสมาชิกใหม่ .. ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

1604 3

ออฟไลน์ jaw_gift

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
สวัสดีค่ะ ... เพิ่งสมัครสมาชิกนะ

อยากทราบว่า จะต้องศึกษาเรื่องอะไรบ้างค่ะ ... เข้ามาดูก็สนใจ แนะนำด้วยค่ะ

ออฟไลน์ enterram204

• สมาชิกทั่วไป
  • *
มีหลายแบบน่ะ  ลองศึกษาจากหัวข้อเว็บก่อนน่ะ  มีการหาMoney ได้หลากหลายรรูปแบบ 

ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง หลอกบ้างจริงบ้าง ควรพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจจ้า

ที่สำคัญ ก่อนทำอะไรต้องตัดสินใจให้ดีก่อนน่ะ เมื่อลงมือทำ ทำให้ดีที่สุดจ้า
 :MH11: :MH11: :MH11: :MH11: :MH11:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
สวัสดีค่ะ ... เพิ่งสมัครสมาชิกนะ

อยากทราบว่า จะต้องศึกษาเรื่องอะไรบ้างค่ะ ... เข้ามาดูก็สนใจ แนะนำด้วยค่ะ

ก็ต้องดูว่าตัวเองมีจุดประสงค์อะไรเป็นอันดับแรก หลังจากนั้นก็เข้าไปอ่านในบอร์ดที่ตัวเองสนใจ
ที่สำคัญทุกบอร์ดที่เข้าไปอ่าน สิ่งที่จำเป็นต้องอ่านเป็นอันดับแรกคือ กฏของบอร์ดนั้นๆคะ หละค่อยอ่านกระทู้ที่สนใจ มีไรไม่เข้าใจโพสถามได้ตลอดคะ แอดมิน มอท หรือเพื่อนๆสมาชิกของเวปนี้ ทุกท่านยินดีเป็นเพื่อนกะคุณคะ  :MH50:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ถ้าน่ารัก :MH16: ถามหมอได้ตลอดเวลา  ถ้าหน้าตาสวย :MH23:ถามได้24ชั่วโมง  :MH1: :MH1: :MH1:

ลองศึกษาดูก่อนนะครับว่าชอบประเภทไหน ลงทุน ฟรี  คลิก หาดาวน์ไลน์  ดูโฆษณา ตอบแบบสอบถาม  อะไรประมาณนี้ครับ