เรื่องลงโฆษณา ADS ของ thaiearntalk

2140 6

ออฟไลน์ fahz Happytopayz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แล้วคุณจะรู้ว่าการมีเครือข่ายดีอย่างไร
    • Happy2pays
เรื่องลงโฆษณา  ADS ของ thaiearntalk

เห็นว่างเต็มเลยอ่ะคะ มีสมาชิกใหม่ๆ อยากจะลงโฆษณาหลายท่านแต่ไม่ทราบวิธีการทำว่าต้องทำอย่างไร

บางคน PM ไปแล้วแต่ก็ไม่ได้รับการตอบกลับ

ได้โปรดตั้งกระทู้หรือว่า จัดการ ประกาศหรือโพสให้ชัดเจนได้ไหมคะ  :MH50:

ว่าต้องทำอย่างไร บ้าง แม้ว่า บางตำแหน่งอาจไม่ว่าง แต่ที่เห็นและเป็นอยู่  :MH9: โล่งอย่างรุนแรง

ฝากด้วยค่ะ  เรื่องปักมุดกระทู้ด้วยค่ะ น๊านนนนนนนนแล้วว  :MH22:

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอแจงในกระทู้นี้เลยแล้วกันค่ะ ลงโฆษณาตอนนี้ปิดรับอยู่ค่ะ เมลเข้ามาเยอะเหมือนกันค่ะเลยต้องปิดหน้าลงโฆษณาไปด้วย

ตอนนี้กำลังรอจัดการระบบลงโฆษณาใหม่ค่ะ จะเพิ่ม 728*90 กับ 468*60 เข้ามาค่ะ แต่ลดป้าย 125*125 กับ ลิ้งค์ข้อความออกค่ะ

เลยเป็นเหตุผลว่าทำไมถึงไม่รับเพิ่มในตอนนี้ เรื่องโฆษณาปักหมุดก็จะได้ทำระบบพร้อมกันค่ะ

ตอนนี้ที่เหลือกำลังรอระบบ ระบบ payment ออนไลน์อนุมัติอยู่ค่ะ สามารถชำระเงินได้ทางบัตรเครดิต PayPal ธนาคารออนไลน์แบบชำระอัตโนมัติ และ เค้าเตอร์เซอร์วิสที่มีในเซเว่นอีเลฟเว่น

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ :MH41: :MH41: :MH41: :MH41:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ลืมบอกค่ะ โฆษณาที่ว่างอยู่ตอนนี้ทางเว็บไม่ได้ยกเลิกของผู้ลงโฆษณานะคะ
หากผู้ลงโฆษณาต่ออายุก็สามารถทำได้อยู่ค่ะดังนั้นที่หมดอายุและไม่ได้ทำการต่ออายุก็จะว่างและไม่ได้รับเพิ่มค่ะ

:MH41: :MH41: :MH41: :MH41:

ออฟไลน์ Jing

• *
แอดมิดอั้มเธอรวยไปแล้ว เลยไม่รับลงโฆษณา  :MH23:
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

ออฟไลน์ skyline

• สมาชิกใหม่
  • *
ทำเสร็จเร็วๆนะครับ

อยากเป็นลูกค้าเต็มทีแล้ว

:MH18:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ขอแจงในกระทู้นี้เลยแล้วกันค่ะ ลงโฆษณาตอนนี้ปิดรับอยู่ค่ะ เมลเข้ามาเยอะเหมือนกันค่ะเลยต้องปิดหน้าลงโฆษณาไปด้วย

ตอนนี้กำลังรอจัดการระบบลงโฆษณาใหม่ค่ะ จะเพิ่ม 728*90 กับ 468*60 เข้ามาค่ะ แต่ลดป้าย 125*125 กับ ลิ้งค์ข้อความออกค่ะ

เลยเป็นเหตุผลว่าทำไมถึงไม่รับเพิ่มในตอนนี้ เรื่องโฆษณาปักหมุดก็จะได้ทำระบบพร้อมกันค่ะ

ตอนนี้ที่เหลือกำลังรอระบบ ระบบ payment ออนไลน์อนุมัติอยู่ค่ะ สามารถชำระเงินได้ทางบัตรเครดิต PayPal ธนาคารออนไลน์แบบชำระอัตโนมัติ และ เค้าเตอร์เซอร์วิสที่มีในเซเว่นอีเลฟเว่น

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ :MH41: :MH41: :MH41: :MH41:

จะมีปักมุดแล้ว :MH21:

ออฟไลน์ fahz Happytopayz

• *
  • แล้วคุณจะรู้ว่าการมีเครือข่ายดีอย่างไร
    • Happy2pays
แอดมิดอั้มเธอรวยไปแล้ว เลยไม่รับลงโฆษณา  :MH23:

:MH7: เจงดิ ยืมเงินหน่อยคะ  :MH46: :MH46: