กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

24009 53

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
~~~~~~

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
hello

อย่าคลิ๊กลิ้งค์ที่อยู่ตรงลายเซนต์ของไอดีนี้นะครับ เป็นไวรัสครับ พอดี เพื่อนผมโดนไปแล้วครับ

ขอบคุณที่มาแนะนำครับ  :MH49: :MH49:
ผมลบโพสไปแล้วครับ เพราะมีรายเซนที่เกี่ยวกับการพนันซึ่งผิดกฎ และก็เป็นการป้องกันสมาชิกไปคลิกโดนเข้าครับ  :MH49: :MH49:

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ

ออฟไลน์ hanamiman

• สมาชิกใหม่
  • *
    • หาเงินออนไลน์
รับทราบครับ

ออฟไลน์ nuri15000

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รับรู้แล้วจร้า

ออฟไลน์ EcurrencyService.Com

• *
1 เดือน นานแสนนาน มีวิธีลัดมั๊ยเนี๊ยะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
1 เดือน นานแสนนาน มีวิธีลัดมั๊ยเนี๊ยะ
เดือนหนึ่งผ่านไปเร็วมากเลยนะคะ ขนาดปียังผ่านไปเร็วเลยคะ แปบเดวปีใหม่ แปบเดวปีใหม่ :MH7:

ออฟไลน์ EcurrencyService.Com

• *
เดือนหนึ่งผ่านไปเร็วมากเลยนะคะ ขนาดปียังผ่านไปเร็วเลยคะ แปบเดวปีใหม่ แปบเดวปีใหม่ :MH7:

จิงด้วยคับ ปีหน้าก็แก่ขึ้นมี 1 ปี เวลาผ่านไปไวจิงๆ

ออฟไลน์ Wittapon Panyosang

• *
มาใหม่ ครับ แนะนำด้วยครับ

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ
ขอใช้พื้นที่หน่อยนะครับ คุณอั้ม ช่วงนี้ โจรเยอะเหลือเกิน  ตอนนี้ลูกค้าเจอมาคือ พฤติกรรมประมาณนี้ครับ ผม เห็นตั้งแต่บอร์ดพีทีซีและครับ
เวลามีสมาชิกท่านใดก็ตามที่มา โพส ยืนยัน ได้รับเหรียญหรือเงิน หรือสอบถามเรทการรับซื้อเหรียญต่าง ๆ  ไอโจรใจหมา ย้ำครับ ไอโจรใจหมา มันจะส่งพีเอ็มไปหาสมาชิกท่านนั้นทันที โดยเสนอราคา การรับซื้อ เหรียญ นี่เป็นตัวอย่าง จากสมาชิกท่านนึงที่ ได้ แอดเอ็มมาสอบถามว่ามันเป็นโจรหรือเปล่า

(ไม่มีหัวข้อ)
« ส่งให้: Wittapon Panyosang เมื่อ: วันนี้ เวลา 18:59:47 »
อ้างถึง  ตอบ  ลบทิ้ง 
ผมรับที่เรท 29-30 ครับ

สนใจ แอด M ที่

socials-law1@hotmail.com

หรือ 0872026167

อยากเตือนสมาชิกทุกท่านพบเห็นกระทู้คล้ายๆ ๆแบบนี้ ให้เอะใจไว้ก่อนครับ  เพราะส่วนใหญ่ ผู้รับซื้อขายเหรียญ ถ้าไม่มีการติดต่อใด ๆ จากลูกค้าจะไม่เป็นฝ่าย ที่ติดต่อไปก่อนหรือ แอดเอ็มไปก่อนเด็ดขาด  ให้เอะใจเลยว่ามันเป็นโจร
เตือนด้วยความหวังดี ครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
PM จากที่ไหนคะ

• *
PM จากที่ไหนคะ

จากบอร์ดไทยเอินทอกครับ  คือจริง ๆแล้ว  เจอมาตั้งแต่ บอร์ดพีทีซีแล้วครับ สงสัยเปลี่ยนมาล่อเหยื่อใหม่ที่บอร์ดนี้

spyexchange

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Wittapon Panyosang

• *

ออฟไลน์ fan69

• *
    • รายได้
รับทราบครับ
รายได้หมายถึง รายได้คือ ราย ได้ พิเศษ รายได้ประชาชาติ รายได้พิเศษ รับมาทําที่บ้าน รายได้เสริมผ่านเน็ต การรับรู้รายได้ รายได้เสริมทําที่บ้าน