กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

23597 53

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน
  • มีกระทู้รวมอย่างน้อย 50 กระทู้
  • เป็นสมาชิกบอร์ดอย่างน้อย 3 เดือน
  • ตั้งได้ 1 หัวข้อ ต่อต่อการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน 1 ครั้ง หรือสามารถตั้ง 1 กระทู้สำหรับร้านค้าได้เลย
  • ไม่อนุญาตให้เชื่อมโยงไปเว็บไซต์ ขาย ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ภายนอกเว็บไซต์ (โปรดพิจารณาการใส่ลายเซ็น)
  • เจ้าของกระทู้สามารถดันกระทู้ได้ 5 ชั่วโมง/ครั้ง

โปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน บอร์ดไม่ขอรับผิดชอบต่อสิ่งที่เกิดขึ้นจากการกระทำต่างๆของผู้อื่น ทำได้เพียงให้คำแนะนำและขอเสนอแนะเพิ่มเติมได้เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2557, 11:59:49 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ paddy60

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
   :o  โพสต์ตั้ง 5oo ถึงจะตั้งกระทู้ได้เหรอ  เยอะจังค่ะ  :o

ออฟไลน์ rakanime

• สมาชิกใหม่
  • *
ถ้าโพสรับซื้ออย่างเดียวจะเปิดกระทู้ได้หรือเปล่าครับ ต้อนนี้ต้องการ LR เยาะมากครับ

ออฟไลน์ neoonline

• *
    • free games
 :MH15:สงสัย สามปีกว่าจะครบ 500 เหอๆๆ   :MH35:
การลงทุนมีความเสียว อย่าเที่ยวเอาเงินไปดองไว้โปรโมทเว็บไซต์ - หารายได้ - free games - โพสฟรี - online shopping - video clips

ออฟไลน์ golfmsk1

• *
เดี๋ยวหาเงินก่ิน อิอิ
จ้างคลิก 0.2 -0.4           คลิกเลย

ออฟไลน์ jaohlover

• สมาชิกทั่วไป
  • *
โพส 500 กระทู้ โหะๆๆ แหลกลานค่ะ แหลกลาน โพสหัวหลุด 555+++

ออฟไลน์ uyaza

• *
เด๋วจะทำตามกฎทุกอย่างเยยครับปม
คริๆ

ออฟไลน์ thaveesak

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

กฎกติกาการซื้อขาย
1.ต้องมีโพสรวม 50 โพสขึ้นไป ถึงจะตั้งกระทู้ได้
2.บอกรายละเอียดต่างๆชัดเจน
3.ตั้งได้ 1 หัวข้อเท่านั้นต่อการขาย 1 ครั้ง กรณีรับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ก็คือได้แค่ 1 กระทู้
4.ห้ามเชื่อมโยงไปเว็บไซต์ขาย ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน โดยเฉพาะที่เป็นลิ้งค์ Refer

พยายามตัดสินใจให้ดีก่อนโอน ซื้อ แลก ขาย ด้วยนะคะ  ;)
รับทราบครับ

ออฟไลน์ uyaza

• *
ยังไม่ถึง 50 โพสเยยคริๆ :MH17:

ออฟไลน์ remington

• *
  • รับซื้อ-ขาย PP AP ให้ rate สูง
เข้ามารับทราบ
Liteforex Thailand Support - ฝาก-ถอน ด้วยเงินบาท เรท 32.5/1$
===== !! รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน PP AP LR ให้ rate สูง !! =====
MSN : remington-ex@hotmail.com
TEL: 0817071696 (ใจ)

ออฟไลน์ w.a.n

• *
รับทราบค่ะ  มาใหม่มีอะไรแนะนำด้วยนะค่ะ

ออฟไลน์ gunner9

• *
    • EXNESS สุดยอดเวบเทรด Forexonline  ระบบฝาก-ถอนเงินอัตโนมัติ
รับทราบครับ
โบรกเกอร์ซื้อขายหุ้น ฝาก ถอน อัตโนมัติ (เป็นเวบภาษาไทยอ่านง่ายใครๆก็ทำได้ )สนใจศึกษาข้อมูลได้คลิกที่ป้ายเลย

รับเงินฟรี>> http://www.onlinemoneythai.com/cryto/index.php

ออฟไลน์ kisschup

• *
  • —•·÷ [ K z i e S B o O ] ÷·•—
    • EX CURRENCY
เมื่อไหร่จะถึงหนอ  :MH43:

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ