.......

4160 16

อยุ่ดีดี ระงับผม คุณ โพสลงกระทุ้ผม รอยที่โพส มะวาน

มันคือ อะไรอะครับ

ดันกระทู้ 2วัน ต่อวัน ผมก็ทำ

แล้วรอกระทู้ ถึง หน้า2 ลองดูเวลานะครับ

ส่วนหลังเที่ยงคืน ผมก็ดันไปอีก1 เพราะมันคือวันไหม่แล้ว

User sksam249999

ลองอธิบายหน่อยครับผม ผมว่าผมทำถุกแล้วนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2555, 14:04:02 โดย sksam5000 »

อ้างจาก: sksam249999 ที่ เมื่อวานนี้ เวลา 21:46:28 ข้อความแรก

อ้างจาก: sksam249999 ที่ วันนี้ เวลา 01:13:54 ข้อความสอง

อ้างจาก: sksam249999 ที่ วันนี้ เวลา 04:06:28 ข้อความสาม ??

หลังเที่ยงคืนมันคือวันไหม่ แล้วหรือปล่าวครับ แล้วรุ้สึกว่า จะตกหน้า2นะครับ

ที่ระงับเพราะมีความคิดส่วนตัว หรือ เรื่องไรครับ อธิบายผมหน่อย ถ้ามะอยากไห้โพส ผมได้มะต้องตั้งบอร์ดไหม่ เดียวจะโดนอีก

อะครับ คุณผุ้ดูแลบอร์ดช่วยอธิบาย เรื่องระงับด้วยครับผม

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
อยุ่ดีดี ระงับผม คุณ โพสลงกระทุ้ผม รอยที่โพส มะวาน

มันคือ อะไรอะครับ

ดันกระทู้ 2วัน ต่อวัน ผมก็ทำ

แล้วรอกระทู้ ถึง หน้า2 ลองดูเวลานะครับ

ส่วนหลังเที่ยงคืน ผมก็ดันไปอีก1 เพราะมันคือวันไหม่แล้ว

User sksam249999

ลองอธิบายหน่อยครับผม ผมว่าผมทำถุกแล้วนะ

อ้างกระทู้แรก ให้ทุกท่านมาตามที่กระทู้ https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=43724.0 คะ

ก็วันนึง ห้ามอัพเดทเกิน2ครั้งมะช่ายหรอครับ กระทู้ที่อัพเดทก็ไม่เกิน2ต่อวันนะ

การดันกระทู้เฉยๆ ควรทำแค่วันละครั้ง หรือกระทู้อยู่หน้า 2 นอกนั้น เป็นการ ถาม-ตอบ

https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=22674.0

ลบคงไมไ่ด้คะ แก้ไขเท่านี้ ไว้เตือนแบบทุกท่านที่ไม่เข้าใจคะ

แล้วคุณตอบกลับมาว่า

รับทราบครับ

ตอบข้อนี้คะ ซึ่งอธิบายไปแล้วก่อนนี้ คุณออกมารับทราบแล้ว

อ้างจาก: sksam249999 ที่ เมื่อวานนี้ เวลา 21:46:28 ข้อความแรก

อ้างจาก: sksam249999 ที่ วันนี้ เวลา 01:13:54 ข้อความสอง

อ้างจาก: sksam249999 ที่ วันนี้ เวลา 04:06:28 ข้อความสาม ??

หลังเที่ยงคืนมันคือวันไหม่ แล้วหรือปล่าวครับ แล้วรุ้สึกว่า จะตกหน้า2นะครับ

ที่ระงับเพราะมีความคิดส่วนตัว หรือ เรื่องไรครับ อธิบายผมหน่อย ถ้ามะอยากไห้โพส ผมได้มะต้องตั้งบอร์ดไหม่ เดียวจะโดนอีก

ขอตอบข้อนี้คะ ทุกท่านสามารถติดตามข้อเท็จจริงได้ที่  https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=43724.msg225586#msg225586  คะ

กระทุ้ตกนะครับ แอดมิน ขออนุยาดก่อนเดียวโดนอีก

อัพพพพพพพพพ

อัพ

กระทู้หน้าแรกล่างสุด เมื่อวานนี้ เวลา 22:59:01

อ้างถึง
แล้วรุ้สึกว่า จะตกหน้า2นะครับ

จากที่คุณอ้างมาอีก ก็ไม่ใช่อยู่ดีคะ เหตุผลตอบในกระทู้ไปแล้ว ว่า

กระทู้ยังอยู่หน้าแรก เหตุการณ์ ที่บอกว่า กระทู้ตกหน้า 2 ซึ่งจริงๆแล้ว ยังอยู่หน้าแรก

แต่คุณกลับบอกว่า ตกหน้าที่ 2 แล้วจึงดัน เคยมีมาก่อน ซึ่งเหมือนคุณจะ ลักไก่อีกครั้ง

สมาชิกหลายๆท่านก็คงจะเห็นการกระทำที่ผ่านสายตามานะคะ บางท่านก็ยัง PM มาถาม

เราต้องการให้สมาชิกทำตามกฎ คะ ซึ่ง

หมวด MLM มีสมาชิกอยู่มาก ที่สนใจและทำธุรกิจนี้

เราจึงต้องคอยดูแล ให้ผลประโยชน์แก่สมาชิก เท่าเทียมกัน

หากมีคนใดคนหนึ่งทำผิดกฎกติกาบอร์ด ดันแล้วดันอีก แบบผิดกฎ ก็จะทำให้กระทู้ของสมาชิกท่านอื่น

ที่เขาทำตามกฎ ไม่สามารถขึ้นมาอยู่อันดับแรกๆ ของหมวดได้ จึงเป็นการเอาเปรียบกัน

สมาชิกบางท่านไม่ทราบ โดนตักเตือน ก็เข้าใจปรับปรุงตัวเอง เป็นที่น่าประทับใจมากคะ

อ้างถึง

ข้อความนี้ เราไม่ได้รู้จักใครในหมวด MLM เป็นการสนิทส่วนตัว เราจึงไม่ต้องมีความคิดส่วนตัวกับคุณคะ

แต่เรารักษาผลประโยชน์ให้กับ สมาชิกอีกหลายๆท่านที่ทำตามกติกาบอร์ดคะ

เพราะนี่คือบอร์ดเเห่งการเเบ่งปัน  หากปรับปรุงตัวเสียใหม่ เราก็พร้อมดูแลคุณแบบท่านอื่นๆคะ

:MH49: :MH49: :MH49: :MH49: :MH49: :MH49: :MH49: :MH49: :MH49:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
คุณกี้ตอบได้ชัดเจนดีค่ะ :MH50:

อันที่จริง แทนที่จะเอาเวลามาดันกระทู้ น่าจะเอาไปทำอย่างอื่นดีกว่าค่ะ คนที่เอาแต่ดันกระทู้ แสดงว่าทำ seo ไม่เป็น การดันกระทู้บ่อยๆ ดันโดยไร้สาระ ไม่มีรายละเอียดเพิ่มเติม ไม่ได้อัพเดทอะไรที่ดูน่าสนใจ แทนที่คนจะสนใจกระทู้ของคุณ เค้าจะไม่คลิกเข้าไปเลยด้วยซ้ำค่ะ เค้าจะมองผ่านเพราะความรำคาญ และไม่เห็นว่าเข้าไปแล้วจะมีอะไรน่าสนใจ ไม่มีอะไรใหม่เลย นอกจากคำว่าดันๆๆๆๆ  นี่คือความจริงค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2555, 13:33:23 โดย รักกันไว้เถิด »

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สวัสดีค่ะ ไหนๆก็สมัครสมาชิกใหม่แล้วเริ่มต้นใหม่แล้วและโพสไปแล้ว ขออนุญาตลบข้อมูลชื่อสมาชิกเก่าออกทั้งหมดนะคะ :MH41:

คุณกี้ตอบได้ชัดเจนดีค่ะ :MH50:

อันที่จริง แทนที่จะเอาเวลามาดันกระทู้ น่าจะเอาไปทำอย่างอื่นดีกว่าค่ะ คนที่เอาแต่ดันกระทู้ แสดงว่าทำ seo ไม่เป็น การดันกระทู้บ่อยๆ ดันโดยไร้สาระ ไม่มีรายละเอียดเพิ่มเติม ไม่ได้อัพเดทอะไรที่ดูน่าสนใจ แทนที่คนจะสนใจกระทู้ของคุณ เค้าจะไม่คลิกเข้าไปเลยด้วยซ้ำค่ะ เค้าจะมองผ่านเพราะความรำคาญ และไม่เห็นว่าเข้าไปแล้วจะมีอะไรน่าสนใจ ไม่มีอะไรใหม่เลย นอกจากคำว่าดันๆๆๆๆ  นี่คือความจริงค่ะ

คุณ รักกันไว้เถิด รู้จัก SEO ด้วย :MH7:

• *
สวัสดีค่ะ ไหนๆก็สมัครสมาชิกใหม่แล้วเริ่มต้นใหม่แล้วและโพสไปแล้ว ขออนุญาตลบข้อมูลชื่อสมาชิกเก่าออกทั้งหมดนะคะ :MH41:

คุณ รักกันไว้เถิด รู้จัก SEO ด้วย :MH7:

นิดหน่อยค่ะท่านแอดมิน  :MH1: :MH1:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ดันกระทู้บ่อย ๆ ผิดกฎ โดนลบกระทู้ อดติดกูเกิ้ลน่าเสียดายนะ  :MH50:

ถ้ากระทู้อยู่นานๆ ติดกูเกิ้ล ก็สบายเน้อ รู้กันมั่งมั้ยน๊าา  :MH18:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว

ผมก็รู้จัก หมายถึง เสียว  :MH23: :MH23:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ดันกระทู้บ่อย ๆ ผิดกฎ โดนลบกระทู้ อดติดกูเกิ้ลน่าเสียดายนะ  :MH50:

ถ้ากระทู้อยู่นานๆ ติดกูเกิ้ล ก็สบายเน้อ รู้กันมั่งมั้ยน๊าา  :MH18:

ใช่คะ ทำให้กระทู้มีข้อมูลเยอะๆ

กระทู้ติดกูเกิ้ล เกิดมีแต่คำว่าดัน ดัน แล้วก็ ดัน คนที่เข้ามาจากกูเกิ้ล คงคิดว่า

อะไรหว่า ข้อมูลอัพเดตอะไรก็ไม่มีเร๊ย ประมาณนี้  :MH1:

แปปนึงครับ กำลัง งง!!! ผมไม่ได้ทำSEO

ผมไม่ได้มาทำSEO กับบอร์ด แล้วเกี่ยวอาไรกันนะครับ
 ...........

ส่วน ดัน ดันดัน

มัน อยุ่ที่เจ้าของกระทู้หรือปล่าวอะครับ

คำ นี้!!!!

ส่วนเรื่องSEO เว็บผมติดGoogle อยุ่แล้ว

อันนี้คือส่วนหนึ่งที่มาทำ

ไนเมื่อคุณระงับ

ผมก็ต้องสัมครไหม่ถุกหรือปล่าว ครับ

เช่นรวมงานผ่านเน็ต ผมก็ติด1-3 ของกุเกิ้ลอยุ่นะครับ

• *
แปปนึงครับ กำลัง งง!!! ผมไม่ได้ทำSEO

ผมไม่ได้มาทำSEO กับบอร์ด แล้วเกี่ยวอาไรกันนะครับ
 ...........

ส่วน ดัน ดันดัน

มัน อยุ่ที่เจ้าของกระทู้หรือปล่าวอะครับ

คำ นี้!!!!

กฎระเบียบข้อบังคับและขอความร่วมมือในการใช้งานบอร์ดอย่างเป็นทางการดังนี้

กฎระเบียบข้อบังคับ
ไม่สามารถละเมิดกฎต่างๆเหล่านี้ได้ หรือสามารถระงับชื่อสมาชิกได้ทันทีหากเห็นสมควร ดังนี้
  • สมาชิกจะต้องมีเพียงคนละ 1 บัญชีเท่านั้น
  • ห้ามทำการสแปมข้อความเดิมๆซ้ำๆหลายข้อความจนเป็นข้อความขยะ
  • ห้ามทำการสแปมหรือโพสลิ้งค์ของตัวเองแนบไปกับโพสหรือข้อความส่วนตัว(PM)โดยไม่ได้มีผู้ร้องขอให้กระทำ
  • ห้ามพูดจาไม่สุภาพลงบนกระทู้โดยเฉพาะคำหยาบคายด่าทอต่อว่าผู้อื่น
  • ห้ามลงเนื้อหาสำหรับผู้ใหญ่
  • ห้ามลงเนื้อหาการพนันทุกชนิด
  • ห้ามลงเนื้อหาทางการเมืองเพื่อให้เกิดความแตกแยก
  • ห้ามทำการฝังคุ๊กกี้เพื่อประโยชน์ส่วนตัว
  • ห้ามดันกระทู้ด้วยอีโมติค่อนหรือข้อความซ้ำๆเพื่อให้กระทู้อยู่ด้านบน
  • ห้ามแจกจ่ายไฟล์อันละเมิดลิขสิทธิ์
  • ห้ามแจกจ่ายวิธีการโกงใดๆ

ขอความร่วมมือ
สามารถละเว้นได้แต่ถ้าหากมีการกระทำที่บ่อยครั้งก็เป็นเหตุให้ถูกระงับชื่อสมาชิกได้เช่นกัน ดังนี้
  • โปรดอย่าตอบกระทู้เก่าซึ่งมีคำเตือนถึงกระทู้ว่าเป็นกระทู้ที่ไม่มีผู้ตอบนานแล้ว
  • โปรดอย่าใช้การอ้างถึงข้อความเป็นหางว่าวหากรู้สึกว่ายาวแล้วโปรดอย่าใช้การอ้างถึง
  • หากต้องการดันกระทู้แบบไร้เหตุผลสามารถทำได้แต่ควรเว้นระยะสักประมาณ 5 ชั่วโมง/ครั้ง
    แต่หากเลยระยะ 5 ชั่วโมงไปแล้วแต่กระทู้ยังอยู่หน้า 1 โปรดอย่าเพิ่งดันกระทู้
  • โปรดอย่าทำกระทู้เป็นกระทู้สำหรับการคุยเล่นมากเกินไป(ยกเว้นบอร์ด "พูดคุย ปรึกษาหารือ คลายเครียด")
  • การลงเรื่องขำขันสำหรับผู้ใหญ่สามารถลงได้แต่ไม่ควรมีมากจนเกินไป

ทั้งนี้ควรอ่านกฎกติกาของแต่ละห้องแต่ละบอร์ดด้วยเช่นกัน เพราะกฎกติกานี้เป็นเพียงกฎกติกาทั่วไปเท่านั้น
ผู้ที่กระทำผิด ละเมิดกฎกติกา สามารถส่งลิ้งค์กระทู้นี้เพื่อเตือนได้เลย

อ่านมั่งหรือยังคะ กฎกติกา อย่าเอาแต่เถียงค่ะ

.....
ลบกระทู้อันนี้ทิ้งด้วยครับ มันเตมไปหมดเลย

ขอบคุนจ๊ะ  งง--

ออฟไลน์ Jing

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440