เดี๋ยวนี้เราลบโพสตัวเองไม่ได้แล้วหรอคะ

2843 6

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
คือเมื่อก่อนเห็นมีให้เราลบโพสของตัวเองได้อ่ะค่ะ จะมี อ้างถึง แก้ไข ลบทิ้ง
แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วหรอคะ พึ่งสังเกตุเห็นค่ะ  :MH46: :MH46:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากมีสมาชิกบางท่านโพสดันกระทู้ และลบโพสเดิมออกเพื่ออำพราง ในเรื่องของระยะเวลาในการดันกระทู้ตามกฎกติกา
จึงขอปิดการลบกระทู้ตัวเองออกค่ะ

• *
ออ แบบนี้นี่เอง ถึงว่าทำไมหัวข้อ ลบทิ้ง ถึงหายไป
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
หากมีกระทู้ใดๆที่ต้องการลบก็กด "แจ้งผู้ดูแล" ได้เลยค่ะ

• *
หากมีกระทู้ใดๆที่ต้องการลบก็กด "แจ้งผู้ดูแล" ได้เลยค่ะ

ค่ะ พอดีใส่รูปคอมเม้นผิดเมื่อกี๊ เลยว่าจะลบทิ้ง ก้เลยพึ่งเห็นค่ะ
เลยแก้ไขเอาอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ Jing

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เนื่องจากมีสมาชิกบางท่านโพสดันกระทู้ และลบโพสเดิมออกเพื่ออำพราง ในเรื่องของระยะเวลาในการดันกระทู้ตามกฎกติกา
จึงขอปิดการลบกระทู้ตัวเองออกค่ะ
:MH46:

รับทราบครับ  :MH50:
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

ออฟไลน์ niver_sucker

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • ข่าววันนี้
ว๊าว พึ่งรู้นะเนีย
เว็บไซต์ข่าวสาระ , ข่าวเด่น , ข่าววันนี้ ต้อง khaoyim.com