เจอสแปมข้อความโฆษณามาทางข้อความส่วนตัว

10740 45

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

ไอดีนั้นโดนแบนแล้วคะ กฎให้มีไอดีเดียว ก็ใช้ไอดีนี้ให้มีคุณค่า พร้อมอยู่ด้วยกันในบอร์ดนี้

รับผิด เริ่มใหม่ ไม่สายไปคะ

กดไลค์ 1 ทีค่ะ อิอิ  :MH1: :MH1:

ออฟไลน์ SweetApple

• สมาชิกใหม่
  • *
เปิ้ลว่านะคะ สำหรับสมาชิกใหม่ให้ลงทุนเสียสละเวลาอ่านกฏในบอร์ดซักนิดซักหน่อยนะคะ
จะได้เข้าใจสังคม การวางตัวและการกระทำในบอร์ดนี้ได้ดีค่ะ
เปิ้ลก็เป็นสมาชิกใหม่ และเปิ้ลก็อ่านกฏกติกาก่อนเป็นสมาชิกแล้ว จะได้ไม่ทำผิดกฏไม่โดนมอดด่า และก็ไม่โดนแบน
ดังนั้น อ่านกฏกติกากันด้วยนะคะ  :MH18:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

สแปมเป็นยังไงอ่าครับ  ใช่ที่ส่งงานมาทาง pm โดยที่เราไม่ได้สนใจรึป่าว

แล้วสนใจหรือเปล่าอ่ะคะ สนใจติดต่อที่เฟสได้ค่ะ  :MH11:

กรุณาเป็นผู้นำและวางตัวที่ดีด้วยคะ

ผิดไหมมากไหมที่จะพูดว่าขอโทษอีก 1 ครั้ง มีข้อสรุปไหมคะว่า จะทำยังไงกับ เหตุการณ์ครั้งนี้ แบนถาวร หรือว่า ระงับกี่วัน ชี้แจงให้ทราบนีสสสนุงค่ะ

ขอบคุณค่ะ  :MH15:

ใช่ไอดี fahz หรือเปล่าที่บอกโดนแบน

หากใช่ ต้องการไอดีไหน หากเลือกไอดีแรก จะให้แอดมินปลดแบนให้ แล้วไอดีใหม่นี้จะต้องห้ามใช้อีกเด็ดขาด ใช้ได้เพียงไอดีเดียวเท่านั้น และหากทำผิดกฎอีกก็ต้องแบนถาวรค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2555, 00:09:59 โดย รักกันไว้เถิด »

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เปิ้ลว่านะคะ สำหรับสมาชิกใหม่ให้ลงทุนเสียสละเวลาอ่านกฏในบอร์ดซักนิดซักหน่อยนะคะ
จะได้เข้าใจสังคม การวางตัวและการกระทำในบอร์ดนี้ได้ดีค่ะ
เปิ้ลก็เป็นสมาชิกใหม่ และเปิ้ลก็อ่านกฏกติกาก่อนเป็นสมาชิกแล้ว จะได้ไม่ทำผิดกฏไม่โดนมอดด่า และก็ไม่โดนแบน
ดังนั้น อ่านกฏกติกากันด้วยนะคะ  :MH18:

ยังไม่เคยเห็นมอดคนไหนด่าเลยคะ :MH15:

เรามีแต่แนะนำ และตักเตือน เมื่อมีปัญหามาก็พร้อมช่วยเหลือเสมอคะ
:MH49:

ออฟไลน์ SweetApple

• *

ยังไม่เคยเห็นมอดคนไหนด่าเลยคะ :MH15:

เรามีแต่แนะนำ และตักเตือน เมื่อมีปัญหามาก็พร้อมช่วยเหลือเสมอคะ
:MH49:

เปิ้ลต้องขอโทษนะคะที่ใช้คำผิดไปหน่อย แฮะๆ :MH17:

• *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^

เปิ้ลต้องขอโทษนะคะที่ใช้คำผิดไปหน่อย แฮะๆ :MH17:
ไม่เป็นไรจร้า คุณเปิ้ล :MH1:

ออฟไลน์ fahz Happytopayz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แล้วคุณจะรู้ว่าการมีเครือข่ายดีอย่างไร
    • Happy2pays

สแปมเป็นยังไงอ่าครับ  ใช่ที่ส่งงานมาทาง pm โดยที่เราไม่ได้สนใจรึป่าว

แล้วสนใจหรือเปล่าอ่ะคะ สนใจติดต่อที่เฟสได้ค่ะ  :MH11:

กรุณาเป็นผู้นำและวางตัวที่ดีด้วยคะ

ผิดไหมมากไหมที่จะพูดว่าขอโทษอีก 1 ครั้ง มีข้อสรุปไหมคะว่า จะทำยังไงกับ เหตุการณ์ครั้งนี้ แบนถาวร หรือว่า ระงับกี่วัน ชี้แจงให้ทราบนีสสสนุงค่ะ

ขอบคุณค่ะ  :MH15:

ใช่ไอดี fahz หรือเปล่าที่บอกโดนแบน

หากใช่ ต้องการไอดีไหน หากเลือกไอดีแรก จะให้แอดมินปลดแบนให้ แล้วไอดีใหม่นี้จะต้องห้ามใช้อีกเด็ดขาด ใช้ได้เพียงไอดีเดียวเท่านั้น และหากทำผิดกฎอีกก็ต้องแบนถาวรค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอใช้ ID นี้แล้วกันค่ะ ID เก่าฤกษ์สมัครกับเว็บสำคัญไม่ค่อยดี ทำให้เห็นผิดเป็นชอบค่ะ ขอบคุณค่ะ  :MH16:

• *
 :MH49: ทำงานกันต่อไปคะ  :MH11:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอใช้ ID นี้แล้วกันค่ะ ID เก่าฤกษ์สมัครกับเว็บสำคัญไม่ค่อยดี ทำให้เห็นผิดเป็นชอบค่ะ ขอบคุณค่ะ  :MH16:

สรุปไอดีนี้นะคะ แล้วก็พยายามอ่านกฎกติกาการใช้งานบอร์ดให้ละเอียด จะได้ไม่ผิดกฎอีกค่ะ

ยิ่งเรื่องการดันกระทู้ ก็ต้องระวังมากหน่อยนะคะ ไม่ใช่เฉพาะกระทู้ตัวเองเท่านั้น กระทู้ของผู้อื่นก็รวมด้วยค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ไม่ได้มาแจมเลย แฮปปี้เอนดิ้งไปซะแล้ว  :MH17:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
สแปมมีหลายแบบ เจอบ่อยเหมือนกัน

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

• *
สแปมมีหลายแบบ เจอบ่อยเหมือนกัน

หากเจอก็เเจ้งผู้ดูแลได้นะคะ :MH49:

ออฟไลน์ enterram204

• สมาชิกทั่วไป
  • *
วันนี้ โดนสแปมครับ
 เวลา 16:40:51   

ไอดี allstar  ช่วยตักเตือนด้วยครับ

สแปม ระบบ ASS การทำธุรกิจรูปแบบใหม่ อะไรนั้นน่ะ ทางข้อวความครับ

ออฟไลน์ RobertoO

• *
อย่างนี้นี่เอง