เจอสแปมข้อความโฆษณามาทางข้อความส่วนตัว

10700 45

ออฟไลน์ thehero2000

• สมาชิกใหม่
  • *
ผมเจอสแปมข้อความโฆษณามาทางข้อความส่วนตัว สามารถทำได้ด้วยหรือครับ ผิดกฏหรือเปล่า?

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมเจอสแปมข้อความโฆษณามาทางข้อความส่วนตัว สามารถทำได้ด้วยหรือครับ ผิดกฏหรือเปล่า?

แจ้งได้เลยค่ะว่าชื่อสมาชิกคนไหนค่ะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ไม่ว่าจะสแปมบอร์ด หรือสแปมข้อความส่วนตัว ก็ผิดหมดค่ะ เพราะสร้างความรำคาญให้บุคคลอื่น ใครเจอสามารถเก็บหลักฐานแจ้งแอดมินได้เลยค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่ว่าจะสแปมบอร์ด หรือสแปมข้อความส่วนตัว ก็ผิดหมดค่ะ เพราะสร้างความรำคาญให้บุคคลอื่น ใครเจอสามารถเก็บหลักฐานแจ้งแอดมินได้เลยค่ะ

ตามนี้เลยค่ะที่จะบอก :MH21:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^

ตามนี้เลยค่ะที่จะบอก :MH21:

ตามนี้ด้วยคนคะ :MH49:

ออฟไลน์ fahz Happytopayz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แล้วคุณจะรู้ว่าการมีเครือข่ายดีอย่างไร
    • Happy2pays
ขอโทษด้วยค่ะเพิ่งสมัคร ID ใหม่ไม่ทราบกฎเท่าไรค่ะวันหลังจะไม่ทำแล้วค่ะ  :MH15:

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ขอโทษด้วยค่ะเพิ่งสมัคร ID ใหม่ไม่ทราบกฎเท่าไรค่ะวันหลังจะไม่ทำแล้วค่ะ  :MH15:

ออกมายอมรับแบบนี้ น่าชื่นชมจังค่ะ  :MH21:
เข้าเมืองตาหลิ่ว ต้องหลิ่วตาตาม นะคะ ทุที่ย่อมมีฏกติกา เพื่อการอยู่ร่วมกันที่ดีค่ะ

• *
  • แล้วคุณจะรู้ว่าการมีเครือข่ายดีอย่างไร

ออกมายอมรับแบบนี้ น่าชื่นชมจังค่ะ  :MH21:
เข้าเมืองตาหลิ่ว ต้องหลิ่วตาตาม นะคะ ทุที่ย่อมมีฏกติกา เพื่อการอยู่ร่วมกันที่ดีค่ะ

:MH21: :MH21: :MH21: ท่าทางจะมิปลดแบนแน่ๆเลย    เดี๋ยวเขาไปหากฎอ่านก่อนคิคิ

:MH35:

สมาชิกจะต้องมีเพียงคนละ 1 บัญชีเท่านั้น

:MH53: :MH53: ฝั่งไอดี ลากกลับบ้านเก่าก่อนนะคะ  :MH3:

• *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^

:MH21: :MH21: :MH21: ท่าทางจะมิปลดแบนแน่ๆเลย    เดี๋ยวเขาไปหากฎอ่านก่อนคิคิ

:MH35:

สมาชิกจะต้องมีเพียงคนละ 1 บัญชีเท่านั้น

:MH53: :MH53: ฝั่งไอดี ลากกลับบ้านเก่าก่อนนะคะ  :MH3:

:MH7:  :MH3: :MH3: :MH7: :MH7: :MH7:

มีการขู่ก่อนไปด้วยอ่ะ ตกจัยหมด :MH1:

ออฟไลน์ Kittyneko

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

:MH7:  :MH3: :MH3: :MH7: :MH7: :MH7:

มีการขู่ก่อนไปด้วยอ่ะ ตกจัยหมด :MH1:

:MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ Makejob สายงานมาแรง myhit>sunliver>banknanaa

• *

สแปมเป็นยังไงอ่าครับ  ใช่ที่ส่งงานมาทาง pm โดยที่เราไม่ได้สนใจรึป่าว

ทีมแรงเติบโตเร็ว

สมัคร H2P ร่วมสายงานกับผม เราช่วยกันเป็นทีม คลิกที่นี้

• *

สแปมเป็นยังไงอ่าครับ  ใช่ที่ส่งงานมาทาง pm โดยที่เราไม่ได้สนใจรึป่าว

:MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7:

• *

คือการเสนองานมา มีลิงค์งาน แล้วโพสส่งไปให้หลายๆคน (PM)

โดยที่ไม่ได้มีใครขอ ซึ่งเท่ากับการรบกวนสมาชิกท่านอื่นคะ ผิดกฎอยู่แล้ว

(เหมือนข้อความสแปมที่อยู่ในเมลขยะ ในอีเอลอ่ะคะ)

การดันกระทู้ก็เหมือนกัน หากโพสข้อความเดิม วางไปทุกที่ ก็เรียกว่าสแปมคะ

แล้วสนใจหรือเปล่าอ่ะคะ สนใจติดต่อที่เฟสได้ค่ะ  :MH11:

กรุณาเป็นผู้นำและวางตัวที่ดีด้วยคะ

• *

แล้วสนใจหรือเปล่าอ่ะคะ สนใจติดต่อที่เฟสได้ค่ะ  :MH11:

กรุณาเป็นผู้นำและวางตัวที่ดีด้วยคะ
[/quote]

ผิดไหมมากไหมที่จะพูดว่าขอโทษอีก 1 ครั้ง มีข้อสรุปไหมคะว่า จะทำยังไงกับ เหตุการณ์ครั้งนี้ แบนถาวร หรือว่า ระงับกี่วัน ชี้แจงให้ทราบนีสสสนุงค่ะ

ขอบคุณค่ะ  :MH15:

• *

ผิดไหมมากไหมที่จะพูดว่าขอโทษอีก 1 ครั้ง มีข้อสรุปไหมคะว่า จะทำยังไงกับ เหตุการณ์ครั้งนี้ แบนถาวร หรือว่า ระงับกี่วัน ชี้แจงให้ทราบนีสสสนุงค่ะ

ขอบคุณค่ะ  :MH15:

ไอดีนั้นโดนแบนแล้วคะ กฎให้มีไอดีเดียว ก็ใช้ไอดีนี้ให้มีคุณค่า พร้อมอยู่ด้วยกันในบอร์ดนี้

รับผิด เริ่มใหม่ ไม่สายไปคะ