เพิ่มความสามารถใหม่ "หัวข้อส่วนตัว"

8266 22

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
หัวข้อส่วนตัว(หรือเรียกอีกอย่างว่าบุ๊คมาร์ค)

คือเมนูที่จะรวบรวมหัวข้อ(หรือที่เข้าใจเรียกกันว่ากระทู้) ที่ท่านสนใจไว้ในส่วนนี้

โดยการเพิ่มหัวข้อส่วนตัวนี้ท่านสามารถทำได้โดยเข้าไปที่หัวข้อเป้าหมายแล้วคลิก "เพิ่มหัวข้อส่วนตัว"

ท่านก็จะได้ติดตามหัวข้อนี้ได้โดยผ่านเมนู "หัวข้อส่วนตัว" หวังว่าสิ่งนี้จะเป็นสิ่งทำเพิ่มความอำนวยความสะดวกให้แก่สมาชิกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชอบก็ให้แม่มาขอ
ดีคะ ถือเป็นความสะดวกเิ่พิ่มขึ้น ง่าย ชอบคะ ;D

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
นี่แหละที่ต้องการ ขอบคุณมากค่ะ คราวนี้จะได้หากระทู้ที่ต้องการง่ายขึ้น  ;D

หวังว่าคนที่หากระทู้ตัวเองไม่ค่อยเจอ จะได้ใช้ประโยชน์นะคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
D จร้า อย่างน้อยๆ เก็บกระทู้ตัวเอง นานๆดันที หาแทบไม่เจอ ::)

• *
ว่าแต่มันอยู่ไหนนี่ หาไม่เจออ่ะ หรือยังไม่ได้เพิ่มคะ หรือเราตาไม่ดี หาไม่เจอจริงๆ นะคะ  จะเก็บกระทู้ตัวเองซะหน่อย :'(

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ว่าแต่มันอยู่ไหนนี่ หาไม่เจออ่ะ หรือยังไม่ได้เพิ่มคะ หรือเราตาไม่ดี หาไม่เจอจริงๆ นะคะ  จะเก็บกระทู้ตัวเองซะหน่อย :'(

ลืมเปิดให้ใช้งานค่ะ ;D พอดีถ้าเป็นแอดมินจะเห็นฟังชั่นทั้งหมดได้โดยไม่ต้องเปิดใช้งานค่ะ ;D

เลยคิดว่าคงเปิดใช้แล้วค่ะ :D

• *

ลืมเปิดให้ใช้งานค่ะ ;D พอดีถ้าเป็นแอดมินจะเห็นฟังชั่นทั้งหมดได้โดยไม่ต้องเปิดใช้งานค่ะ ;D

เลยคิดว่าคงเปิดใช้แล้วค่ะ :D

ซะงั้น อิอิ

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ผีบ้า

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ ingfaa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • หมื่นคำรักหนึ่งคำลา

ดีค่ะ แต่จะมีโอกาสได้ใช้มั้ยนี่.... :D

ออฟไลน์ apirat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
ขอบคุณ แอดมิน ...ครับ...   ;D ;D
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ aketk

• *
 :MH21:เจ๋งจริงๆ

ออฟไลน์ blueskung

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • เว็บหางาน part time งานพิเศษ ทำที่บ้าน
เจ๋งมาก  :MH18:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ดีเลยคะ สมาชิกจะได้สะดวกใช้
 :MH43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มกราคม 2555, 16:34:59 โดย kekie7007 »