ต้องการคำแนะนำและ PP แลกเปลี่ยนเงินบาท กรุณาให้เร็วที่สุด. TQ

1249 0

ออฟไลน์ ally4

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ฉันต้องการซื้อที่ 1,180 บาท ผมมี PayPal $ 25 จากดุลเงินสดในขณะนี้ (หลักฐานของหน้าจอพิมพ์สามารถให้ถ้าคุณต้องการ)
1) ฉันต้องได้รับ PayPal $ 25 ในการแลกเปลี่ยนเงินบาทไทยหรือไม่
2) ฉันจะต้องมากขึ้นไปข้างบนขึ้นไปรอบถึง 1180 บาท

ฉันต้องการที่จะส่งการชำระเงินไปยังผู้ขายไทยออนไลน์ ฉันไม่ได้มีบัญชีธนาคารไทยเพราะผมในประเทศมาเลเซีย ดังนั้นผมจึงสามารถใช้ แต่ผม PayPal การตรวจสอบตั้งแต่ปี 2005

บางคนสามารถโปรดให้ฉันคำแนะนำหรือการช่วยให้ฉันจ่ายในนามของฉันไปยังผู้ขายที่ไทยหรือไม่
อัตราค่าบริการของคุณคืออะไร?
ราคาถูกที่สุดและเชื่อถือได้มากที่สุดโปรด ถ้าตกลงผมเพียงแค่คิดอัตราแลกเปลี่ยนเพราะคุณแล้วสร้างรายได้จากมัน) ฉันหวังว่าคุณสามารถให้ฉันจัดการยุติธรรมตามที่ฉันจะทำธุรกิจซ้ำ ฉันรู้ว่าจำนวนเงินที่ไม่ได้เป็นใหญ่ แต่นี้ 1180 บาทเป็นเพียงการพยายามครั้งแรกของฉันติดต่อกับผู้ขาย
หากทุกอย่างไปได้อย่างราบรื่นฉันจะทำธุรกิจซ้ำกับคุณ

กรุณาให้พิมพ์บนหน้าจอเมื่อเราจัดการประสบความสำเร็จ ฉันต้องการที่เป็นหลักฐานในการขายและสำหรับตัวเองเช่นกัน
นี้เป็นเพราะผมก่อนที่จะโกง
ขี้โกงไม่โปรด

TQ

If you can communicate in simple English even better :)