ดูยอดที่เราทำได้,,,มันต้องดูกันที่ไหนหรอคะ????

1603 4

ออฟไลน์ napnovel

• สมาชิกทั่วไป
  • *
หลังจากที่มีการปรับปรุงเว็บ  เราก็หาที่ดูยอดของเว็บนี้ไม่เจอเลย 

อยากทราบว่ามันดูกันที่ไหนค๊าาา หาไม่เจอเลยค่ะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะค๊าาา

:MH9:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
จากเรื่องนี้ https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=23507.0

คือตอนนี้คงปิดระบบแล้วค่ะ เพราะระบบไม่สามารถเข้ากันได้กับบอร์ด smf2.0 ค่ะ

ส่วนเงินที่ค้างในระบบจะแจ้งให้ทราบถึงการชดเชยและเงื่อนไขต่างๆอีกทีที่บอร์ดข่าวสารนะคะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
หลังจากที่มีการปรับปรุงเว็บ  เราก็หาที่ดูยอดของเว็บนี้ไม่เจอเลย 

อยากทราบว่ามันดูกันที่ไหนค๊าาา หาไม่เจอเลยค่ะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะค๊าาา

:MH9:

เป็นคำถามที่ดีที่สุด เพราะเชื่อว่ามีสมาชิกหลายคนสงสัยเช่นกัน  โชคดีปีใหม่คะ

ออฟไลน์ konpentapang

• *
 :)เยี่ยมอยากจะถามเหมือนกันเลย ตะเอง

ออฟไลน์ napnovel

• *
รับทราบค่าาา ^^