ขณะนี้ท่านกำลังใช้บอร์ด SMFV.2.0 ในรูปแบบ TET V.5 พบปัญหาใดๆแจ้งได้ที่นี่นะคะ

6299 31

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ว้าว..กลับมาแล้ว อีโม่น่ารัก  :MH3:

ห้องฟังเพลงฟังเพลงไม่ได้ค่ะ โพสเพลงใหม่ก็ไม่ได้ค่ะ  :MH17:

เอาโค้ดเพลงคืนมาแล้วค่ะ :MH11:

ออฟไลน์ Jing

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ไม่พบปัญหาใดๆครับ  :MH35:
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

ออฟไลน์ ingfaa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • หมื่นคำรักหนึ่งคำลา

ว้าว..กลับมาแล้ว อีโม่น่ารัก  :MH3:

ห้องฟังเพลงฟังเพลงไม่ได้ค่ะ โพสเพลงใหม่ก็ไม่ได้ค่ะ  :MH17:

เอาโค้ดเพลงคืนมาแล้วค่ะ :MH11:

ขอบคุณมากค่ะ แอดมินใจดี น่ารักจัง  :MH11:

ออฟไลน์ nongmeepooh

• *
  • ปีนี้ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเกิดขึ้น
รูปหายครับ...
ใต้ตำแหน่งของ user ครับ ...
ของ admin ไม่เป็นครับ
ผมเป็น และ user อื่นๆ เป็นครับ

emo น่ารักมากครับ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมเป็น และ user อื่นๆ เป็นครับ

ค่ะ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะใส่รูปอะไรดีน่ะค่ะ :MH21:

• *
  • ปีนี้ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเกิดขึ้น

ค่ะ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะใส่รูปอะไรดีน่ะค่ะ :MH21:

อ่อ ครับ ...
ถ้าตอนแรก ให้เป็นภาพ TET member คล้ายๆ ของ admin ที่เป็นรูปว่า ผู้ดูแลเว็บไซต์ น่ะครับ
แล้วทำระบบ verify หลัง verify แล้ว ให้เป็น verify member สีแดง หรือเขียวก็ดีนะครับ
แนะนำดูน่ะครับ จะได้มีหลักฐาน เพิ่มความเชื่อใจ และมีข้อมูลหากสมาชิกโกงครับ ...
ส่วนวิธี verify ก็ น่าจะใช้
สำเนาบัตรประชาชน พร้อมเซ็นสำเนา
สำเนาทะเบียนบ้าน พร้อมเซ็นสำเนา
สำเนาสมุดบัญชีหน้าแรกที่จะใช้ซื้อขาย พร้อมเซ็นสำเนา
ส่วนนอกจากนี้ก็ แล้วแต่ admin ครับ ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มกราคม 2555, 20:40:05 โดย nongmeepooh »

• *
ความคิดตรงกันมากเลยค่ะ ว่าจะทำรูปสมาชิกส่วนนนั้นเขียนว่า "สมาชิก" :MH11:

ส่วนการเวอรีฟายก็คิดอยู่ค่ะแต่ส่วนนี้อาจจะนำมาใช้เมื่อมีสมาชิกมากขึ้นมากหน้าหลายตาค่ะ

ความคิดตรงกันมากเลยค่ะ นั่งยิ้มอยู่ ที่ยังไม่ทำเพราะอาจจะแก้ไขไฟล์ภาพแสดงตำแหน่งสมาชิกทั้งหมดค่ะ

เลยยังไมไ่ด้ดำเนินการใดๆค่ะ :MH11:

• *
ความคิดตรงกันมากเลยค่ะ ว่าจะทำรูปสมาชิกส่วนนนั้นเขียนว่า "สมาชิก" :MH11:

ส่วนการเวอรีฟายก็คิดอยู่ค่ะแต่ส่วนนี้อาจจะนำมาใช้เมื่อมีสมาชิกมากขึ้นมากหน้าหลายตาค่ะ

ความคิดตรงกันมากเลยค่ะ นั่งยิ้มอยู่ ที่ยังไม่ทำเพราะอาจจะแก้ไขไฟล์ภาพแสดงตำแหน่งสมาชิกทั้งหมดค่ะ

เลยยังไมไ่ด้ดำเนินการใดๆค่ะ :MH11:

ครับๆ แอบดีใจครับ ที่ความคิดตรงกัน
ผมเองก็เคยเป็น admin เปิดบอร์ดเหมือนกันครับ
ยังไงก็ สู้ๆ นะครับ
 :MH21:

• *
ขอบคุณมากค่ะ :MH11:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
มีช่องใส่เพลง RS หร่า? 
ใส่เเฟลซ?
น้องหัวจุกนมกลับมา อิอิ :MH43:

• *
มีช่องใส่เพลง RS หร่า? 
ใส่เเฟลซ?
น้องหัวจุกนมกลับมา อิอิ :MH43:

ตอนนี้ Pleng.com เปลี่ยนเป็น RSOnlineMusic.com ค่ะ เมื่อคืนเลยทำโค้ดใหม่ค่ะ

ออฟไลน์ sangnakhon

• *
กดออกจากระบบแล้ว แต่ออกไม่ได้ครับ
ลองตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ

• *
กดออกจากระบบแล้ว แต่ออกไม่ได้ครับ
ลองตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ

ต้องล้างคุ้กกี้ออกค่ะ แล้วจะสามารถเข้าระบบ ออกระบบ ได้ปรกติค่ะ

ออฟไลน์ Alizzabeth

• *
  • หากชีพท่านไร้ซึ่งความหวัง กายท่านนั้นจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด
เป็นกำลังใจให้แอดมินนะคะ

เห็นตอนนี้เว็บเปลี่ยนเรื่อยๆ
สู้เพื่อฝัน เพื่ออุดมการณ์ เพื่ออนาคต

• *
เป็นกำลังใจให้แอดมินนะคะ

เห็นตอนนี้เว็บเปลี่ยนเรื่อยๆ

ขอบคุมากค่ะ :MH17:

ที่เปลี่ยนเรื่อยๆเพราะต้องลงส่วนเสริมบอร์ดและแต่งให้เข้าที่เข้าทางหลังจากอัพเกรดเวอชั่นบอร์ดน่ะค่ะ

มันก็จะกลับค่าเดิมหมดเลย ต้องไล่ๆดูว่าจุดไหนที่มีปัญหาบ้างน่ะค่ะ :MH41: