็ํHYIP ช่วงนี้ควรงด เพราะใกล้คริสต์มาสและปีใหม่แล้ว

1609 3

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
็ํHYIP ช่วงนี้ควรงด เพราะใกล้คริสต์มาสและปีใหม่แล้ว พยายามอย่าไปลงทุนมันเลยนะครับ เพราะใกล้ปีใหม่ฝรั่งแล้ว  ช่วงนี้แหละครับทุกๆเว็บจะมีความเสี่ยงมากกว่าช่วงเวลาปกตินะครับ

เรา...........เตือนคุณแล้ว

ออฟไลน์ wongprasert

• สมาชิกใหม่
  • *
เป็นเรื่องดีครับที่เราคอยบอกเตือนกัน ถ้าเราจะสังเกตุกันให้ดีแล้วจะเห็นได้ว่า ช่วงนี้มีเว็บไซต์ต่างๆที่มีโปรโมชั่นชักจูงใจออกมามากมายอย่างต่อเนื่อง แต่เหตุผลเดียวก็คือต้องการกวาดเอาเงินของเราไปเที่ยวคริสมาสต์และปีใหม่ ในมุมมองของผมแล้วเห็นด้วยกับการแจ้งเตือนในข้างต้น และเวลาที่น่าลงทุนอีกครั้งก็คือหลังวันที่ 15 มกราคม ช่วงนี้อดใจไว้ก่อนเราเก็บเงินไว้เที่ยวที่เมืองไทยกันก่อนนะครับ ด้วยรักและปรารถนาดี...เพื่อนสมาชิก :MH16:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
 :MH40: ใช่ๆๆๆ เดี๋ยวจะเหมือน ออยปีก่อน :MH22:

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
กลัวที่ไหน :MH43: :MH43: :MH43: