ประกาศบริษัทไทยน้ำทิพย์จำกัด (ประกาศในที่ประชุมอย่างลับๆ)

7650 23

ออฟไลน์ watchara4rich

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • www.worldwinner2thai.blogspot.com
ไม่ค่อยได้กินเท่าไรนะ แต่ถ้ามีจริง ก็ต้องระวังเอาไว้  :emo (27):
เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

จ้างร่วมกิจกรรมกับเว็บไซต์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

ออฟไลน์ I'aMp

• สมาชิกใหม่
  • *
เคอเจอ ตอนนั้นไม่ทันได้รู้หรอกว่ามาจากขวดอะไร
เพราะสั่งใส่ถุง สีไม่ซีดนะ แต่รสชาติจืดเอามั่กๆ ไม่ค่อยซ่าเลย  :emo (10):

ออฟไลน์ javastory

• *
    • http://ptc.cutecomet.com

ออฟไลน์ thx

• *
รส ชาติ จะ ต่าง กัน มั้ย น้า =]

ออฟไลน์ anajo

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  ไร ไร ก้อ เอามาปลอมกันหมดเลยน่า

ออฟไลน์ warrior2008

• *
น่ากลัวจังแฮะ มิน่า เป๊บซี่ขวดสภาพใหม่มาก แต่ทำไมมันไม่ซ่าเลยซักนิด ไม่ไหวแล้วแบบนี้ ร้านโชว์ห่วยช่วยไม่ไ้แล้วครับ ต้องเซเว่น

ออฟไลน์ zeed69

• *
  • แน้ใจหรือว่าคุณมีหน้าที่ตรงนี้............!
จริงเหรอครับ แต่ก็ไม่รู้อ่ะครับ วันนีล่าสุดผมกิน บิ๊กโคล่า หรือ อาร์เจ อ่ะครับ รสชาติเปลี่ยนไปจากเดิมครับเริ่มมีกลิ่นคอรีนแรงมากเลยครับผมเลยไม่กินเลยสงสังจะเป็นของปลอมอีกเจ้าอ่ะครับ >:(

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ต่อไป เวลาจะซื้อพวกนี้ต้องไปซื้อที่ 7-11 สินะครับ

แหมะ ปลอมได้ ปลอมดีเลยเนาะ ไม่นึกถึงคนกินบ้างเล้ย...
~~~~~~

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
อันนี้เป็นข่าวปลอม ออกมาดิสเครดิตกัน อะ ป่าวเนี่ย
สีทาบ้านเลยหรอ
 :) :) :)