เลิกตกเป็นทาส MSN กันเถอะ

11540 57

ออฟไลน์ Memee

• สมาชิกใหม่
  • *
  • หนูเสื้อเหลืองค่ะ!!!!
แต่ประโยชน์ของ MSN ก็มีนะเจ้าค่ะ

เช่น ตอนสอบคอมพิวเตอร์

คริๆๆๆ  :sanook (10):

มันดีตรงไหน นี่  :sanook (22):
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แต่ประโยชน์ของ MSN ก็มีนะเจ้าค่ะ

เช่น ตอนสอบคอมพิวเตอร์

คริๆๆๆ  :sanook (10):

มันดีตรงไหน นี่  :sanook (22):
ตอนสอบเค้าเดินดูอ่ะสิ (ตัดเน็ตออกด้วย)  แถมบอกไม่ได้ด้วย อาจารย์ฉลาดพอให้เขียนตอบเอา ใครจะไปปั่นแล้วช่วยเพื่อนทันล่ะนั่น  :sanook (13):

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
พึ่งหัดเล่นเปน ไม่มีสาวๆคุยด้วยเลย :sanook (37): :sanook (37):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ Kanikapu

• *
พึ่งหัดเล่นเปน ไม่มีสาวๆคุยด้วยเลย :sanook (37): :sanook (37):
โห โม้มาก บอกว่าเล่นไม่เป็น แอดอีโมเป็นว่าเล่นเลยนะนิ  [>:(]

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
โห โม้มาก บอกว่าเล่นไม่เป็น แอดอีโมเป็นว่าเล่นเลยนะนิ  [>:(]
กะลังเห่อ  เล่นตามหนังสือไง :sanook (10): :sanook (10):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ watchara4rich

• *
    • www.worldwinner2thai.blogspot.com
ใช้ MSN ติดต่อ เพื่อนๆ อะครับ

สะดวกดี ประหยัดด้วย
เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

จ้างร่วมกิจกรรมกับเว็บไซต์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

ออฟไลน์ กระทิงแดง

• *
    • ThaiForexTick เทคนิค ทิป ระบบเทรด สาระความรู้ Forex
เลิกไม่ได้อั ติดมากกว่าแฟนอีก  :emo (32): :emo (32):

ออฟไลน์ [Soul]Slayer

• *
  • "ไม่มีสิ่งใดที่ได้มาโดยที่ไม่มีการลงทุนหรอกครับ"
    • งานธุรกิจออนไลน์ GDI สุดยอดธุรกิจแห่งโลกยุคไซเบอร์
ผมมีMSN ไว้คุยเล่นกับเพื่อน และก็เอาไว้เวลามีคนติดต่อมาถามเรื่องธุรกิจออนไลน์อ่ะครับสะดวกดี

เมื่อก่อนไม่ค่อยได้เล่นหรอก เพราะมัวแต่เล่นเกม เดี๋ยวนี้ทำแต่ธุรกิจออนไลน์ เลยเลิกเล่นเกมไปเลย ดีเหมือนกัน เหอๆๆ

ออฟไลน์ thx

• *
คุย ได้ที เยอ ะ แอด เฟรน ไร งี้ ก่ ไม่ เลว นะ ครับๆ  :emo (27):

ออฟไลน์ anajo

• สมาชิกขาประจำ
  • *

ติดจนงมไม่ขึ้นเลยนิคับ เอ็ม นิ

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
เข้าเล่น MSN บ่อยเหมือนกัน ถ้าพร้อมคุยก็เปิดออนไลน์ไว้ ถ้าไม่พร้อมคุยก็เปลี่ยนสถานะเป็น Busy หรือไม่ก็ออฟไลน์ไปเลยถ้ายุ่งมากๆ

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ hamealone

• *
เลิกไปนานละครับ 555+

ออฟไลน์ syring

• *
เค้าไม่ได้เป็นทาสนะ แต่มันอยู่ในสายเลือด อิอิ   :-* :-*