เลิกตกเป็นทาส MSN กันเถอะ

11606 57

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
หาหนังเจอแล้ว
ที่ไม่เจอคืออันนี้อ่ะ-------------------> คานิก้าปู้ :sanook (10): :sanook (10):
อ้าวยังหาอีกหรอ ถ้าหาไม่เจอก็เอาใหม่ก็ได้จะเอามะ  :sanook (10):
อิอิ ก้อดีนะ :sanook (10): :sanook (10):
หลังไมค์  [:D] [:D] [:D]

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
เล่นเอมมันยาก โทรคุยดีกว่า :sanook (10): :sanook (10):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

• *
เล่นเอมมันยาก โทรคุยดีกว่า :sanook (10): :sanook (10):
ง่ะ อันนั้นมันเปลืองอะป่าว โทรคุยเลยเนี่ย  [;D]

ออฟไลน์ Coco

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
 เปลืองคับเปลือง เมื่อคืนนอนคุยกับ ใครไม่รู้ เกือบสว่าง  สงสัยว่างมากไปหน่อย  งุงิงุงิ

• *
เปลืองคับเปลือง เมื่อคืนนอนคุยกับ ใครไม่รู้ เกือบสว่าง  สงสัยว่างมากไปหน่อย  งุงิงุงิ
เหอๆ ก็นึกว่าใคร คิดว่าเปลืองก็ไม่ต้องโทรสิ  [:D]

• *
  นึกว่าใครหละ  หวัดดีครับท่านโมโดเรเตอร์   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

• *
ภาษาบ่งบอกชัดๆ   -*-

• *

เห้อ ............................ แต่บอร์ดนี้อีโมเยอะใช้ได้เลยนะนี่   :sanook (6): :sanook (6): :sanook (6):

• *
น่าไปตามผู้ดูแลอีกคนมาจัดการจริงๆ  [:D]

• *
 นี่วันนี้เราทำไรผิดเหรอ  ทำไมใจร้ายกับเรา จัง   ( แอบน้อยใจนิด ๆ )  :sanook (20): :sanook (20): :sanook (20):

• *
นี่วันนี้เราทำไรผิดเหรอ  ทำไมใจร้ายกับเรา จัง   ( แอบน้อยใจนิด ๆ )  :sanook (20): :sanook (20): :sanook (20):
ชิ น่าหมั่นไส้ บอกแค่ไปตามมา ไม่ได้บอกให้มาทำไรซะหน่อย  [:P]

• *
  เอ๊ะ รู้สึกว่าจะเผลอใช้คำว่าเรา แล้วจริงๆ ด้วย  ไม่รู้ตัวเลยนะเนี่ย เห็นเมื่อก่อนใช้คำว่า ผม   

• *
  เอ๊ะ รู้สึกว่าจะเผลอใช้คำว่าเรา แล้วจริงๆ ด้วย  ไม่รู้ตัวเลยนะเนี่ย เห็นเมื่อก่อนใช้คำว่า ผม   
ขอบคุณ ย้อนคำมาได้ ก็ใช้อย่างเดิมไปสิ  [:P]

ออฟไลน์ Mr.Gliamours

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ก้าวไปเรื่อยๆตามหาฝันของเรา...
    • .: Topup 24 Hr :. บริการเติมเงิน 12call Happy TrueMove A-cash TrueMoney รับซื้อเงิน TrueMoney อื่นๆมากมาย
-0- ไม่เลิก ยางไงๆ ก็ม่ายเลิก