บัตรประชาชนรุ่นใหม่

5779 26

ออฟไลน์ wongprasert

• สมาชิกใหม่
  • *
กระทรวงมหาดไทยคงดีใจมากเลยที่มีคนช่วยออกแบบบัตรประชาชนรุ่นใหม่นี้ให้ ช่วยส่ง mail ไปที่กระทรวงด้วยครับจะได้ประกาศและนำออกใช้กับประชาชนทันที ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับที่ออกไอเดียนี้ให้

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
กระทรวงมหาดไทยคงดีใจมากเลยที่มีคนช่วยออกแบบบัตรประชาชนรุ่นใหม่นี้ให้ ช่วยส่ง mail ไปที่กระทรวงด้วยครับจะได้ประกาศและนำออกใช้กับประชาชนทันที ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับที่ออกไอเดียนี้ให้

:MH1: เจ้าหน้าที่ของกระทรวงมาเอง

:MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ ingfaa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • หมื่นคำรักหนึ่งคำลา
อยากมีแบบนี้มั่ง.... :MH5:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ขอผมเปลี่ยนใหม่มั่งดิ :MH18: :MH18:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เล่นด้วยคนคะ :MH32:

อินเตอร์อีกคนละ  :MH1:

โฮะๆ เล่นกันใหญ่ ปล่อยสาวๆ เล่นดีแล้วครับ สดชื่นดี  :MH50:

หนุ่มๆ ก็เล่นได้ค่ะ หนุกๆ อย่าคิดไรมาก

รูปบัตรที่โพสต์ไว้ หาย  :MH46:

บัตรหาย ต้องทำใหม่นะคะ

มีเจ้าหน้าที่มาตรวจด้วย :MH46: :MH46:

อยากมีก็ทำสิคะ อยากเห็นบัตรนางฟ้า จะเป็นไงนะ  :MH21:

ขอผมเปลี่ยนใหม่มั่งดิ :MH18: :MH18:

หล่อไปป่ะนั่น  :MH40:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^

คนนี้ต้องทำบัตรนางฟ้าแน่ๆ อยากเห็นๆอ่า :MH20:

โฮะๆ เล่นกันใหญ่ ปล่อยสาวๆ เล่นดีแล้วครับ สดชื่นดี  :MH50:

รอดูของคนนี้ :MH4:

กรีสสส นิชคุณ อุ้ยตาย ไม่ใช่หละ บัตรปลอม :MH3:

หมายเหตุ ใครไม่มีบัตร ย่อมเป็นบุคคลต่างด้าว

ออฟไลน์ Rurina

• *
หล่อไม่พอ ทำไปแล้วคนอื่นขวัญกระเจิงครับ - -+
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

• *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
หล่อไม่พอ ทำไปแล้วคนอื่นขวัญกระเจิงครับ - -+

ใครเค้าเน้นหล่ออ่ะ  :MH32:

ปล. แล้วมีตรงไหนไม่หล่ออ่ะคนนี้
:MH9: :MH1:

• *

ทำเล่นหละเราาาาาาว์ :MH18: :MH18: :MH18: :MH32:

เพิ่ม ทำหนุกๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2554, 15:16:51 โดย kekie7007 »

ออฟไลน์ Rurina

• *

ใครเค้าเน้นหล่ออ่ะ  :MH32:

ปล. แล้วมีตรงไหนไม่หล่ออ่ะคนนี้
:MH9: :MH1:

หล่อก็ได้ครับ ถ้าไปยืนกับสุเทพ สีใส ก็จะหล่อขึ้น  :MH32: :MH32:

ทำเล่นหละเราาาาาาว์ :MH18: :MH18: :MH18: :MH32:

เพิ่ม ทำหนุกๆ

โห จะทำบัตรคาน่อน ไม่บอกเลย จะได้เอารูปน่ารักๆ กว่านี้ให้ - -+

แต่ไงก็ขอบคุณนะคร้าบบบบบบ
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ leomessi10

• สมาชิกใหม่
  • *
ชอบรูปหลายๆรูปในบัตร ขำดี  :MH1:  :MH21:  :MH11: