หาเงินหางานทำทางเน็ตกันมากี่ปีแล้วครับ

4779 16

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมปีกว่าแล้วคับ...จะสองปีแล้ว...(แก่พรรษา)

แต่ก็ได้มาประมาณ 200 กว่าดอลเอง... คือ...ไม่ค่อยพัฒนาตัวเองอ่าคับ...หุหุ [;D]

เยอะอยู่นะนั่น

ไม่เยอะหรอกคับ.. เทียบกับน้องอั้มแล้ว...เพิ่งทำมาไม่ถึงปี...ได้เท่าผมแล้ว... [;D]

ตอนนี้จนแล้ว.......... :sanook (37):

ออฟไลน์ โจโฉ

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ~~อย่ามาเหลียม~~
ผมปีกว่าแล้วคับ...จะสองปีแล้ว...(แก่พรรษา)

แต่ก็ได้มาประมาณ 200 กว่าดอลเอง... คือ...ไม่ค่อยพัฒนาตัวเองอ่าคับ...หุหุ [;D]

เยอะอยู่นะนั่น

ไม่เยอะหรอกคับ.. เทียบกับน้องอั้มแล้ว...เพิ่งทำมาไม่ถึงปี...ได้เท่าผมแล้ว... [;D]

ตอนนี้จนแล้ว.......... :sanook (37):

เหมือนกันแหละจร้า... พี่ก็หมดเนื้อหมดตัว...หาได้เท่าไหร่ถอนมาใช้หมด... :sanook (22):