8 วิธีเห็นผี!! ทดลองจริงจาก50คน

12367 32

ออฟไลน์ kuroanid55 สายงานลั๊ลล้า

• สมาชิกใหม่
  • *
ถ้าคิดในแง่ที่ว่า ผีมีจริงๆหรือคนเราตายไปแล้ว ก็กลายเป็น ผี

แล้วเราจะกลัวไปทำไมล่ะ ในเมื่อสักวันเราก็ต้องตายแล้วกลายเป็นผี  :MH40:

ออฟไลน์ leomessi10

• *
ผมเริ่มสับสนแล้วครับ วิธีไหนเห็นเนื้อคู่วิธีไหนเห็นผีครับ คล้ายกันมากเลย เดี๋ยวทำผิดแล้วตกใจครับ

ออฟไลน์ leomessi10

• *
มีอีกวิธีหนึ่งเห็นผี รันประกันเห็นร้อยเปอร์เซ็นครับ
ไม่หลับไม่นอนอย่างน้อย 3-4 วัน เห็นผีแน่นอน