ช่วงนี้แอดมินงานยุ่งจะเจ้าคะ

2407 5

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ยังไงช่วยดูบอร์ดสัก  1 - 2 วันนะคะ พอดีจะทำสคริปเว็บทำโค้ดแบนเนอร์แบบสุ่ม ให้สมาชิกสามารถเข้าไปแก้ไขได้

ซึ่ง อั้มไม่มีความรู้มาก่อน เลยต้องใช้เวลาเรียนรู้สักพักนุงนะคะ [;)] [;)] ฝากดูบอร์ดด้วยนะคะ

อั้มจะเ้ข้ามาดูเรื่อยๆแต่ไม่ตอบอะไรนะคะ.... :sanook (3):

กลัววว่าจะบอกว่าแอดมินเว็บนี้ไม่สนใจเว้บซะแล้ว :sanook (30):

ออฟไลน์ joeymn

• สมาชิกใหม่
  • *
ช่วยดูแลอย่าให้เงียบเหงาครับพี่น้อง..เหอ เหอ

แล้วคุณ <you/> ช่วยดูแลอีกแรงนะครับ..
ขอบคุณครับ
เวปคลิก ที่คุณต้องมี สุดยอดจริงๆ คุณ <you/> สมัคร คลิกแบนเนอร์เลยครับ

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
 [???] [???]
จะพยายามคับ

:sanook (4): :sanook (4): :sanook (4): :sanook (4): :sanook (4):

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
มาช่วยให้บอร์ดเรามีคุณภาพทัดเทียมบอร์ดรุ้นพี่ด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
สู้ ๆ ร่วมด้วยช่วยกันค่า

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
นี่ขนาดไม่มีความรู้ด้านนี้นะคะ คุณอั้มนี่ขยันจริงๆ คะ ขอยกนิ้วให้คะ ขอให้เวปติดอันดับหนึ่งเร็วๆ นะคะ  ;D