แจ้งข่าวเรื่องพี่อาท(lssuee666)เสียชีวิต

10552 39

ออฟไลน์ bus12236

• สมาชิกใหม่
  • *
แสดงความเสียใจด้วยนะครับ  :MH53:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ฝากบอกอีกเรื่องที่พี่อาทเก็บไว้นานตั้งแต่เข้ามาที่บอร์ดนี้ตอนแรกๆยันวันสุดท้าย เรื่องคนที่ชื่อพี่กี้ พี่อาทเค๊าชอบพี่มากแต่คงไม่ได้บอกพี่ไป สุดท้ายก็ไม่ได้บอกด้วยตัวเอง เค๊าเคยคุยเล่นกับผม (คุยเล่นะๆนะครับพี่กี้อย่าคิดมาก เค๊าบอกว่าถ้ามีแฟนอย่างพี่รักตายเลย) แต่เค๊าก็บอกว่ามีคนในนี้บอกว่าพี่กี้**** พี่เค๊าเลยนิ่งเฉยไปซะอย่างนั้น

**ขออนุญาตแก้ข้อมูลนิดนึงนะคะ เป็นข้อมูลส่วนตัว ไม่ควรเปิดเผยต่อสาธารณชนค่ะ**

ขอบคุณมากคะคุณอาท :MH18:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ขอร่วมไว้อาลัยให้คุณอาร์ตด้วยนะคะ :MH22: :MH22: :MH22:

แต่บังเอิญไม่รู้จักคุณอาร์ตคะ ต้องขอโทษด้วยคะ :MH15: :MH15:

พอมีกระทู้ที่คุณอาร์ตตั้งไว้มั้งไม่คะ จะได้เข้าไปทำความรู้จักผ่านกระทู้ย้อนหลัง :MH9: :MH9:

เีสียใจด้วยจริงๆคะ สำหรับคนดีๆที่จากไปก่อนวัยอันควร  :MH28: :MH28:

ประวัติคุณอาทครับ จากที่เคยเล่นกิจกรรมกัน https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=27980.20
โปรไฟล์ครับ https://www.thaiearntalk.com/?action=profile;u=7380

ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ขอแสดงความเสียใจ กับคนไทยฝีมือดีอีกคนที่จากเราไปอย่างไม่มีวันหวนกลับ ขอให้หลับให้สบายครับ พวกเราจะจดจำท่านไว้ในใจเสมอ

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
ขอไว้อาลัยด้วยคน คนดีๆ ไม่น่ารีบไป

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ holyphoenixz

• *
ร่วมไว้อาลัยครับ

ออฟไลน์ nongmeepooh

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ปีนี้ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเกิดขึ้น
เสียใจด้วยนะครับ ...
 :MH41:

ออฟไลน์ dragonro40

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ม่ายย !! อยากจะเชื่อเลย

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ขอแสดงความเสียใจ กับเพื่อนผู้จากไป ขอจงให้หลับสบาย "เรา"จะคิดถึงคุณอาทตลอดไป

ออฟไลน์ xchangeth

• *
    • www.xchangeth.com
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

บริการซือ-ขาย Alertpay และ Liberty Reserve ในราคายุติธรรม รวดเร็ว ทันใจ ปลอดภัย 100%

Tel : 0845600727 ติดต่อ คุณวา ครับ