แจ้งข่าวเรื่องพี่อาท(lssuee666)เสียชีวิต

10513 39

ออฟไลน์ ミ♡彡 Ageless ミ♡彡

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ❤ŞiℓЄŋcє ŦhЄ βз$Ŧ❤
    • http://www.thaiearntalk.com/Ageless.htm
 :,( :,( :,( :,( เสียใจด้วยนะค่ะ

เบิกขั้นต่ำ PP $0.05  เบิกขั้นต่ำ PZ $1.5

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• สมาชิกขาประจำ
  • *
T_T หลับให้สบายนะครับ

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ไป๊บาย "เธอจะอยู่กับบอร์ดตลอดไป"    :MH22: :MH20:

:MH7: รู้สึกเเปลกๆ ไปสู้สุขติเถอะนะคะคุณอาท .. ปล. คุณอั้มรู้ยังใครโทรหาตอนดึกสงัด  :MH7:

โทรหาตอนดึกๆ  :MH7: :MH7: :MH7: :MH7:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
 :MH40: อย่าแกล้งจิ จุ๊ๆเงียบเลยๆ :MH19:

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ทู้ไว้อาลัย

มาพิมอะไร แบบนั้น

Lol

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ไว้อาลัยอีกหนึ่งวันครับ  :MH41:

คือผมยังมีข้อติดค้างอีกอย่างคือ เมื่อ สองสามวันมานี่ ผมเห็นมีสมาชิกในห้องสนทนาตรงหัวข้อโชว์ว่ามีอยู่หนึ่งคน แต่พอเลื่อนลงมาข้างล่างจะดูว่าเป็นใคร กลับขึ้นว่าไม่มีสมาชิกในห้องสนทนา หรือว่า......  :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7:

ปล.เมื่อก่อน คุณอาทชอบเข้าไปเฝ้าห้องสนทนาอยู่ด้วย  :MH15: :MH15:

ปล2 ไม่ได้มาแซวอะไรนะครับ แค่อยากทราบความคิดเห็นว่าใครเจอเหมือนผมอ่ะป่าว  :MH15: :MH15:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
บางทีเราเปิดหน้าเว็บค้างไว้ก็เห็นคะ
พอเข้าไปไม่มีเพราะ เค้าออกไปแล้ว
หรือเข้าไปจังหวะเค้าออกพอดี
เป็นประจำคะ พลัดกันเข้าพลัดกันออก เลยไม่ทันกัน
ไล่จับกัน :MH46:

ไว้อาลัยคุณอาทอีกครั้งคะ :MH41:

• *
บางทีเราเปิดหน้าเว็บค้างไว้ก็เห็นคะ
พอเข้าไปไม่มีเพราะ เค้าออกไปแล้ว
หรือเข้าไปจังหวะเค้าออกพอดี
เป็นประจำคะ พลัดกันเข้าพลัดกันออก เลยไม่ทันกัน
ไล่จับกัน :MH46:

ไว้อาลัยคุณอาทอีกครั้งคะ :MH41:

หายข้องใจแล้วครับ ที่แท้ผมหลอนไปเอง พอดีช่วงนี้ติดรายการ คนอวดผี มากไปหน่อย  :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ เพลงผีเสื้อ

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ผมนี่แหละคัฟชอบเข้าชอบออก :MH3:

ออฟไลน์ ThaiFxGanG-ROMO

• สมาชิกใหม่
  • *
เสียใจด้วยนะครับ

:MH24: :MH24:
ฝากเทรดได้ ปันผลวันล่ะ 2% ของเงินทุน --รับซื้อ-ขาย LR เรทดี --

ออฟไลน์ programer11

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
โห เห็นแบบนี้ซึ้งใจแทนพี่อาทจังครับ มีคนรักมากมายขนาดนี้ พี่อาทคงเป็นไอดอลของผมล่ะครับ พี่เค๊าเป็นคนเอาจริงเอาจังกับงานกับชีวิตตลอดเวลา เวลาพี่เค๊าไม่สบายใจเค๊าก็ไม่ค่อยจะบอกใคร ปกติของพี่เค๊าล่ะ ถ้าสุดวิสัยจริงๆเค๊าถึงจะเอ่ยปากบอก พี่เค๊าเป็นคนขยันศึกษา ผมเห็นวันๆพี่เค๊าหมกมุ่นอยู่กับหนังสือคอมพิวเตอร์เป็นตั้งๆ เปิดทีพร้อมๆกันหลายๆเล่ม หมกตัวอยู่ในห้องได้เป็นวันๆ แต่พี่เค๊าไปดีแล้ว ผมร่วมไว้อาลัยอีกครั้ง ไปสู่สุคติครับพี่ชายที่รักของผม

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ขอร่วมไว้อาลัยให้คุณอาร์ตด้วยนะคะ :MH22: :MH22: :MH22:

แต่บังเอิญไม่รู้จักคุณอาร์ตคะ ต้องขอโทษด้วยคะ :MH15: :MH15:

พอมีกระทู้ที่คุณอาร์ตตั้งไว้มั้งไม่คะ จะได้เข้าไปทำความรู้จักผ่านกระทู้ย้อนหลัง :MH9: :MH9:

เีสียใจด้วยจริงๆคะ สำหรับคนดีๆที่จากไปก่อนวัยอันควร  :MH28: :MH28:

ออฟไลน์ programer11

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ฝากบอกอีกเรื่องที่พี่อาทเก็บไว้นานตั้งแต่เข้ามาที่บอร์ดนี้ตอนแรกๆยันวันสุดท้าย เรื่องคนที่ชื่อพี่กี้ พี่อาทเค๊าชอบพี่มากแต่คงไม่ได้บอกพี่ไป สุดท้ายก็ไม่ได้บอกด้วยตัวเอง เค๊าเคยคุยเล่นกับผม (คุยเล่นะๆนะครับพี่กี้อย่าคิดมาก เค๊าบอกว่าถ้ามีแฟนอย่างพี่รักตายเลย) แต่เค๊าก็บอกว่ามีคนในนี้บอกว่าพี่กี้**** พี่เค๊าเลยนิ่งเฉยไปซะอย่างนั้น

**ขออนุญาตแก้ข้อมูลนิดนึงนะคะ เป็นข้อมูลส่วนตัว ไม่ควรเปิดเผยต่อสาธารณชนค่ะ**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ตุลาคม 2554, 13:23:40 โดย รักกันไว้เถิด »

ออฟไลน์ S@D!

• สมาชิกใหม่
  • *
  • อกหักซะล่ะ
ถึงจะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ สู่สุขตินะครับ

ผมเตือนตัวเองเสมอ ว่า " อย่าจนๆ " แต่ มันไม่ฟัง !!

• *
ขอร่วมไว้อาลัยให้คุณอาร์ตด้วยนะคะ :MH22: :MH22: :MH22:

แต่บังเอิญไม่รู้จักคุณอาร์ตคะ ต้องขอโทษด้วยคะ :MH15: :MH15:

พอมีกระทู้ที่คุณอาร์ตตั้งไว้มั้งไม่คะ จะได้เข้าไปทำความรู้จักผ่านกระทู้ย้อนหลัง :MH9: :MH9:

เีสียใจด้วยจริงๆคะ สำหรับคนดีๆที่จากไปก่อนวัยอันควร  :MH28: :MH28:

ประวัติคุณอาทครับ จากที่เคยเล่นกิจกรรมกัน https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=27980.20
โปรไฟล์ครับ https://www.thaiearntalk.com/?action=profile;u=7380