ลดลงอีกเหรียญAPมี $300 ขายออกราคา 28.00บาท เชิญต่อรองราคากันได้พ่อค้าคุยง่ายใจดี

8527 35

ออฟไลน์ pratta1234

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ท่านใดต้องการเหรียญ AP ติดต่อผมได้ มีลูกค้าอยู่ครับ

ออฟไลน์ Mahasanook

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

ได้รับเงินแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 พฤศจิกายน 2554, 14:11:11 โดย Mahasanook »

ออฟไลน์ apirat

• *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
คุณ จะโกงผมใช่ป่ะ ทำกันแบบนี้เลย่ป่ะเนี่ย หน้าด้านมาก ถ้าคุณทำตัวแบบนี้ ขอให้คำปากผมและพระแม่กาลี พระแม่อุมาเทวี จงตัดประหารชีวิตชายคนที่โกงข้าพระเจ้าไม่ได้เกิด อีกต่อไป ขอให้ชีปหาย ครอบครัวตายโหงทั้งโครต ถ้าคุณ mahasanook. ไม่กลัวคำศักดิ์สิทธิ์นี้ ท่านอย่าคิดนะว่าจะมีคนจัดการคุณไม่ได้สักวันจะมีคนตามหาคุณจนได้ คนชอบโกงอยู่บนโลกนี้ได้ไม่นานหรอกนะ. จะบอกให้
โอม เพี้ยง

:MH9: :MH9:
ท่านเจ้าของกระทู้ (กำลังออนอยู่) ....ทำไมเงียบไปเลยหล่ะครับ....น่าจะชี้แจง อะไรๆบ้างนะครับ....
...ผู้ที่มาร่วมโพส....ยังมีจำนวนกระทู้ น้อยๆ กันอยู่เลย....   :MH48:  :MH51:
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ XIAOXIN

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ
น้องต้า จะไม่ออกมาพูดอะไรบ้างเหรอ  ครับ ถ้าไม่โกง ก็ออกมาแสดงตัวหน่อยครับ ว่าเกิดอะไรขึ้น อย่าหายเงียบแบบนี้นะครับ มันไม่ดีครับ 

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
คุณ จะโกงผมใช่ป่ะ ทำกันแบบนี้เลย่ป่ะเนี่ย หน้าด้านมาก ถ้าคุณทำตัวแบบนี้ ขอให้คำปากผมและพระแม่กาลี พระแม่อุมาเทวี จงตัดประหารชีวิตชายคนที่โกงข้าพระเจ้าไม่ได้เกิด อีกต่อไป ขอให้ชีปหาย ครอบครัวตายโหงทั้งโครต ถ้าคุณ mahasanook. ไม่กลัวคำศักดิ์สิทธิ์นี้ ท่านอย่าคิดนะว่าจะมีคนจัดการคุณไม่ได้สักวันจะมีคนตามหาคุณจนได้ คนชอบโกงอยู่บนโลกนี้ได้ไม่นานหรอกนะ. จะบอกให้
โอม เพี้ยง

ตกลงใครโกงคุณคะ mahasanook.

• *
จะซื้อขายเหรียญก็อ่านคำแนะนำก่อนก็จะดีนะคะที่ลิ้งนี้คะ

https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=20600.0

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
รอคุณ Birthday มาชี้แจงก่อนค่ะ

• *
บางทีอาจต้องเพิ่มกฏให้คนที่ตั้งกระทู้มีโพส 1000 กระทู้ขึ้นไป
แต่ถ้าคนที่มีโพสน้อยและบริสุทธิ์ใจอยากซื้อ ขาย ก็ไม่ได้ปิดโอกาสนะคะ
แต่ให้บอกให้มอดในเวปที่ออนอยู่เป็นคนกลางให้
จะได้สบายใจกันทุกฝ่าย
เงินยิ่งหายาก  :MH22:

คุณอั้มจะเห็นด้วยไหมน้าาาาา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 พฤศจิกายน 2554, 18:33:35 โดย waiwai07 »

ออฟไลน์ Jing

• *
โอม เพี้ยง

รายละเอียดเพิ่มหน่อยครับ  โอนซื้อขายกัน บัญชีไหนยังไง เบอร์มือถือ อีเมล์ ลงข้อมูลคนโกงเยอะๆหน่อยครับ
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
สรุปยังไง ทำไมเงียบทั้งสองฝ่าย :MH9:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ apirat

• *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
รอคุณ Birthday มาชี้แจงก่อนค่ะ

โพสที่เป็นปัญหา.....โดนลบไปแล้ว ขอรับ
....ยังไงกันแน่เอ่ย....
 :MH5:  แปลกจริงวู้ย..
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

• *

โพสที่เป็นปัญหา.....โดนลบไปแล้ว ขอรับ
....ยังไงกันแน่เอ่ย....
 :MH5:  แปลกจริงวู้ย..

สงสัยคนโพสไม่บริสุทธิใจ ด่าเขาหละมาลบโพสทิ้ง โดยไม่อธิบายเหตุผล นี่ก็ออนอยู่ :MH4: :MH51:

• *
ทั้งคุณ pratta1234, และคุณ Birthday ออนอยู่ทั้งคู่ แต่ไม่มีใครมาออกมาอธิบายข้อพิพาท
ถ้ายังไม่มาชี้แจ้ง กระทู้นี้จะโดนล้อกในวันพรุ่งนี้ หละจะโดนลบกาม่าด้วยกันทั้งคู่ :MH51:

ออฟไลน์ pratta1234

• *
สวัสดีครับ ท่านผู้อ่านกระทู้ผม ทุกๆท่าน ผมเจ้าของกระทู้น่ะครับ ชื่อต้า

กระทู้แรกสุดด้านบนสุด หน้าแรก คือ ข้อความของผมเป็นคนตั้งเองครับ
และ สองท่านที่เป็นลูกค้า ซื้อเหรียญจากผม ที่มาตอบกระทู้ให้ในหน้าแรก ก็ลูกค้าจริงๆครับ ไม่ใช่หน้าม้าแต่อย่างใด

แต่เขาทั้งสอง มือใหม่ครับ ซื้อจำนวนน้อย ราคาผมก็ลดให้ และคุยง่ายเป็นไปตามกระทู้ทั้งสิ้น
ถ้าเห็นข้อความ ที่โพสกัน คงตกใจว่า ผมถูกเป็นผู้ต้องสงสัย ในข้ิอพิพาท ของบุคคลในนี้ยังไง

ผมยังไม่ทราบเรื่อง ระหว่างคุณ mahasanook กับ คุณ Birthday ว่าเกิดอะไรขึ้นน่ะครับ
เพราะ ขณะนี้ ผมไม่สามารถติดต่อทั้งสองท่านได้ กำลังรอให้ทั้งสองท่าน มาให้คำตอบกับทุกท่านในกระทู้ผมนี้น่ะครับ

แต่ถ้าทุกท่านกำลัง สงสัยว่า ปัญหาอะไรที่ ท่านคุยกันอยู่ ไม่ได้เกิดจากผมน่ะครับ
ตัวผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับ ฝ่ายหนึ่งฝ่ายใด ที่ทำให้ฝ่ายใดเสียหายอะไรทั้งสิ้น ทั้งนั้นน่ะครับ
รอให้คุณ Birthday ที่ประสบปัญหาต่างๆที่เจอมา มาเล่าเหตุการณ์ต่างๆให้ฟังดีกว่าครับ

ผมขอให้ทุกท่านอย่าเพิ่ง ตัดสินอะไรน่ะครับ ถ้ายังไม่ได้ฟังเรื่องราวจาก คู่กรณีที่ได้ประสบพบเจอมา
ผมเองก็ไม่ทราบว่า จะมีเหตุการณ์แบบนี้ เกิดขึ้นได้อย่างไร ?

เพราะ คุยกันตามหลักเหตุผลเลย คือ กระทู้นี้เป็นของผมใช่ไหมครับ ?
แล้วผมเองก็สงสัยว่า ทั้งคู่ มาทำการซื้อขายในกระทู้ผมได้ยังไง ไม่เข้าใจ

ทำไมไม่ไป ตั้งกระทู้ใหม่ของตัวเอง หรือ ตอบกระทู้ของคนที่สนใจเลย
เพราะ ผมตั้งกระทู้เพื่อขายเหรียญ คนเข้ามาดูกระทู้ผมเพื่อดูรายละเอียดการขาย แล้วติดต่อผม กลับไปติดต่อ คนอื่นที่มาตอบกระทู้แทรก กระทู้ผม

แปลกไหมครับ ทุกๆท่าน !!! แล้วผมไม่ว่าง เช็คคอมมาหลายวัน ก็ทิ้งไว้ กลับมาเย็นนี้ เห็นเจอปัญหาอะไรกัน ผมก็เครียดเช่นกัน

และที่บางท่านบอกว่า ผมออนอยู่ แต่ทำไมไม่ตอบคำถาม ไม่ชี้แจงเลย คือ ผมเปิดเว็บหลายหน้าพร้อมกัน แต่ผมไม่ได้เข้ามาดูที่เว็บนี้ แต่หน้าเว็บไม่ได้ถูกปิด
มันก็จะขึ้นออนไลน์ ตลอดเวลา มันเป็นแท็บๆ คงรู้จักกันดี นั่นคือ คำตอบแล้วน่ะครับ

OK เดี๋ยวจะยืดยาวกันใหญ่โต รอคนใดคนหนึ่ง หรือทั้งคู่ มาให้ความกระจ่างกับทุกท่านดีกว่าน่ะครับ

ผมจะนั่งรอคำชี้แจง พร้อมๆกับทุกๆท่าน น่ะครับ หวังว่าคงจะตกลงกันได้ด้วยดี

ขอบคุณครับ ต้า

• *
ขอบคุณมากคะ คุณ pratta1234 ที่ออกมาชี้แจง เพราะคุณจะได้พ้นมลทิน เหลือแต่คุณ Birthday คนเดียว
เพราะเป็นคนมากล่าวหา ด่าคนอื่น หละอยู่ๆ ก็ลบที่ตัวเองโพส ส่วนอีกคนยังไม่ขอกล่าวถึง ต้องการให้คนที่ด่าคนอื่นลอยๆ ออกมาชี้แจงก่อนถึงจะถูก  :MH19: