มีที่ไหนรับซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน AP รับบัตรเครดิตบ้างมั้ยค่ะ ทางเรายินดี....

1976 1

ออฟไลน์ SWAT

• สมาชิกใหม่
  • *
มีที่ไหนรับซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน AP รับบัตรเครดิตบ้างมั้ยค่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ ด่วนๆๆๆ
พอดีมีความจำเป็นต้องการใช้เงินสดด่วนค่ะ เงินในบัญชีมีไม่พอ แต่มีบัตรเครดิตที่ผูกกับ AP ที่สามารถจ่ายชำระ ชื้อของออนไลน์ได้ 
เลยต้องการจะขาย 180 $ แต่ไม่มีผู้ชื้อที่ยอมรับชำระผ่านบัตรเครดิตเลย คงเป็นเพราะว่าการจ่ายผ่านบัตร สามารถดึงเงินคืนได้ มันเสี่ยงสำหรับผู้ชื้อ แต่ทางเรายินดีแสดงหลักฐานเพื่อยืนยันว่ามีตัวตนอยู่จริงค่ะ ฝากไว้ด้วยนะค่ะ
   สนใจติดต่อที่ nbk.2828@gmail.com ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

กฎกติกาการซื้อขาย
1.ต้องมีโพสรวม 50 โพสขึ้นไป ถึงจะตั้งกระทู้ได้ โดยไม่มีคะแนนติดลบ
2.ต้องเป็นสมาชิกบอร์ดอย่างน้อย 1 เดือน
3.ตั้งได้ 1 หัวข้อเท่านั้นต่อต่อการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน 1 ครั้ง
4.ห้ามเชื่อมโยงไปเว็บไซต์ขาย ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน โดยเฉพาะที่เป็นลิ้งค์ Refer
5.ถ้ายังไม่ผ่านเกณฑ์ที่กล่าวมาให้ติดต่อกับผู้ที่ที่ตั้งกระทู้อย่างถูกต้องอยู่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2554, 05:24:40 โดย waiwai07 »