เรียนสมาชิกเรื่อง "การปิดระบบ PTC"

4008 12

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรียนสมาชิก thaiearntalk.com ทุกท่านที่หารายได้กับเว็บ PTC

ทางเว็บกำลังจะดำเนินการปิดระบบหารายได้จากเว็บ PTC เนื่องจากการไม่ค่อยมีเวลาให้กับระบบนี้

จึงทำให้ช่วงนี้มีการจ่ายเงินให้กับสมาชิกช้าลง และปัญหาอื่นๆบางประการ

การปิดระบบ PTC จะปิดเมื่อ โฆษณาทั้งหมด ได้มีการทำรายได้หมดเรียบร้อยแล้ว

สำหรับผู้ที่ไม่สามารถเบิกรายได้ที่ต่ำกว่า $1 ทาง AlertPay ได้ ทางเว็บจะชดเชยให้ผู้ที่ทำรายได้ตั้งแต่ 0.5 ขึ้นไป

ซึ่งอาจจะเป็น Liberty Reserve หรือ PayPal หากจ่ายทาง Liberty Reserve ขอสงวนสิทธิ์ในการคิดค่าธรรมเนียมเนื่องจากค่าเงินไม่เท่ากับ PayPal

ขอบพระคุณสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรม PTC.ThaiEarnTalk.com หลังจากมีการปิดระบบ PTC แล้ว ทางเว็บจะดำเนินการปรับปรุงเว็บบอร์ด

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
แอดมินและผู้ดูแล
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2554, 15:03:04 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรื่องการชดเชย การชำระทางใดทางหนึ่ง และการปรับปรุงเว็บจะประกาศให้ทราบอีกทีค่ะ

spyexchange

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เรื่องการชดเชย การชำระทางใดทางหนึ่ง และการปรับปรุงเว็บจะประกาศให้ทราบอีกทีค่ะ
:MH49:เข้ามารับทราบเจ้าคะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
รับทราบค่ะ  :MH15: :MH15: :MH15:

โอ้วววววว ม่ายยยยย :MH22: :MH22: :MH22: :MH22:

ทำไม...... :MH28: :MH28: :MH28:

บั๊ยบาย  :MH27: :MH27: :MH27: :MH27:

ออฟไลน์ Rp19009701

• สมาชิกใหม่
  • *
กามๆๆๆ  จ่าปิด สะแหละ หรอคับ ...

ออฟไลน์ โอ้โฮ

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • มีความสุขมากมาย โอ้...ลัลล้า :)
เสียดายจังเลยค่ะ  :MH22:
เว็บคลิก จ่ายจริง จ่ายไวค่ะ!!!

1. เว็บนี้จ่ายไวดีค่ะ สมัคร คลิกลิ้งด้านล่างได้เลย

2.สมัคร คลิกลิ้งด้านล่างเลยค่ะ

3.เว็บนี้จ่ายมาตลอดค่ะ คลิกสมัครเลย

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
รับทราบครับ น่าเสียดายที่ปิดลง

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ †—‼ḠṍṐḠḮḕ∙ḂṎṏḱ•—‡

• *
ปิดเว็บนี้นะหรอครับ หรือว่าปิดเฉพาะโฆษณา ฮือๆ แล้วจะหารายได้จากไหนเนี่ย :MH53:

• *
ปิดเว็บนี้นะหรอครับ หรือว่าปิดเฉพาะโฆษณา ฮือๆ แล้วจะหารายได้จากไหนเนี่ย :MH53:

เฉพาะระบบโฆษณา PTC ค่ะ :MH49:

ออฟไลน์ bellnaka1523

• *
  • [ฟ้า]-.-.-.-.-.-.-รักน๊ะจุ๊บจุ๊บ
มารับทราบอีกคนครับ
แต่เสียดายจัง :MH22:

รักน๊ะจุ๊บจุ๊บ
http://th.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=345109

ตอบแบบสอบถามแล้วได้เงินจ้า

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เศร้าเลยนะเนี่ย แต่รับทราบเช่นกันคะ
ได้เกือบดอลละ ถ้าปิดช้าอีกสักวันได้เบิกหละ55+