ต่อเพลงค่ะ......ต่อเพลง

8942 46

ออฟไลน์ @TonLiw@

• สมาชิกใหม่
  • *
  • โสด..ใส..ซาบซ่า...@^^@
คำว่า...นี้...คิดไม่ออก...ขอเป็นคำหน้าแทนนะค่ะ

อย่างน้อย ชั้นเคยได้รัก..เธอ
รักด้วยการไม่หวังอะไร
ก็รู้ชั้นเองมันยังไม่ใช่
ไม่ต้องการอะไรทั้งนั้น
อย่างน้อยชั้นได้เรียนรู้
ได้เข้าใจ ทุกนาทีที่ชั้นมีเธอ

เพลงอย่างน้อย...ของ big ass ค่ะ
สวัสดีค่ะคุณ <you/> เราไปปลูกต้นปะการังด้วยกันนะค่ะ  :sanook (11): :sanook (11):

ออฟไลน์ idoh

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
คำว่า...นี้...คิดไม่ออก...ขอเป็นคำหน้าแทนนะค่ะ

อย่างน้อย ชั้นเคยได้รัก..เธอ
รักด้วยการไม่หวังอะไร
ก็รู้ชั้นเองมันยังไม่ใช่
ไม่ต้องการอะไรทั้งนั้น
อย่างน้อยชั้นได้เรียนรู้
ได้เข้าใจ ทุกนาทีที่ชั้นมีเธอ

เพลงอย่างน้อย...ของ big ass ค่ะ

... เธอบอกอยากจะ touch กับพี่ keep in touch กับพี่
ก็รอหน่อย mammy ใจเย็น mammy dream

ถ้าไม่ชอบ กูก็ห่างกันสักห้าก้าว เพราะเวลาพวกกูต้มนั้นเดือดยิ่งกว่าหม้อข้าว
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !