ขาย!!LR มี [[ $2,482.00 ]]. ปลอดภัยแน่นอนครับ

1664 1

ออฟไลน์ switzercyber

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
บุคคลผู้นี้เป็นบุลคนโกง งดการติดต่อซื้อขาย

บัญชี ธุระกรรมของบุคคลนี้

LR U0987935 (kittipat)

ขาย!!LR มี [[ $2,482.00  ]] เปิดใหม่จ่ายจริง ปลอดภัยแน่นอนครับ

Liberty Reserve(LR) ขาย 31.0 บาท

รองรับ 5 ธนาคาร

กรุงไทย กรุงศรีอยุธยา กสิกรไทย ไทยพาณิชย์ กรุงเทพ

สาขาใน กทม. ทั้งหมด

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
เชื่อถือได้ 100% ไม่มีหลอกลวงแน่นอน
ในเมื่อเราไม่โกงท่าน ท่านก็จงอย่าโกงเราขอร้องหละ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ติดต่อ PM หรือ switzercyber@hotmail.com  แมกครับ
ซื้อเมื่อผมออนอยู่หน้าจอเท่านั้นครับ งานเยอะครับไม่อยากให้รบกวน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม 2554, 19:18:56 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ก่อนตั้งกระทู้ในบอร์ดไหน กรุณาอ่านกฏ กติกา ของบอร์ดนั้นด้วยคะ ขอล็อกห้องไว้ก่อนนะคะ เพราะคุณทำผิดกฏคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2554, 22:41:19 โดย waiwai07 »