เเจ้งขอเปลี่ยนบัญชีAP ที่ใช่ในการรับเงินหน่อยค่ะ

2531 1

ออฟไลน์ soodsoo

• สมาชิกใหม่
  • *
วันนี้ทำการเบิกจำจาก ptc.thaiearntalkไปจำนวน $1.0420

เเต่ขอเปลี่ยนAP ในการรับเงินนะค่ะ ปกติอันเก่าคือ soodsoo2@yahoo.co.th
เเต่ขอเปลี่ยนเป็น wanthong@yahoo.co.th

เนื่องจากบัญชีเก่า โดนหักค่าธรรมเนียมเยอะมากค่ะ ตอนเเรกที่รับเงินมา $1 โดนหักค่าธรรมเนียม ไป 0.27 $ กว่าจะคลิกได้เเต่ละที เเถมมาโดนหักเเบบนี้

ก็เลยสมัคบัญชีAPเเบบธรรมดาใหม่ค่ะ

ช่วยเปลี่ยนให้หน่อยนะค่ะ
เปลี่ยนเป็น  wanthong@yahoo.co.th
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ได้ทำรายการเบิกมายังค่ะ หมายถึงผ่านทางเว็บบอร์ดน่ะค่ะ

วันนี้ได้ทำการจ่ายเงินไปแล้วน่ะค่ะ ตาม ปรกติจะทำการจ่ายแบบก็อปรายการอัพโหลดไปยัง AlertPay

เพื่อชำระเงินให้ AlertPay แบบอัตโนมัติน่ะค่ะ หากเบิกมาแล้วโดนผ่านทางเว็บบอร์ด ท่าทางจะโอนไปแล้วน่ะค่ะ

ยังไงก็ขออภัยด้วยนะคะ