กระทู้แจ้งสมาชิกที่ใช้แต่ "Emoticon" ในการโพสหรือการดัีนกระทู้

1395 0

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
กระทู้นี้ เอาไว้สำหรับสมาชิกที่พบเห็นสมาชิกบางคนที่ใช้ "Emoticon" ในการโพส หรือ การดันกระทู้อย่างเดียว ไม่ว่าจะของตัวเอง และ ของคนอื่น

ถ้าไม่รู้่ว่า Emoticon คืออะไร ... Emoticon คือ สัญลักษณ์หรือภาพเล็ก ๆ ที่ใช้เป็นการแทนสื่ออารมณ์

ยกตัวอย่างในการใช้ "Emoticon" ในการโพส หรือ การดันกระทู้อย่างเดียว

อ้างจาก: น้องแว้ง
:MH23: :MH23: :MH23:

อ้างจาก: พี่กรั่ก
:MH3: :MH3: :MH3:

อ้างจาก: คุณดัน
:MH40: :MH21: :MH5: :MH46: :MH1: :MH48: :MH41: :MH4:

เป็นต้น...

ร่วมด้วยช่วยกันในการตรวจสอบนะครับ เพราะผม และ Moderetor ทุกคน ไม่สามารถตรวจสอบทุกสมาชิกได้อย่างทั่วถึงได้ ดังนั้น ถ้าใครพบเห็นคนที่ทำแบบนี้อยู่ ก็ให้มาแจ้งได้ในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับผม  :MH11:
~~~~~~