ขอโทษครับรบกวนถามหน่อยครับ มือใหม่

3629 5

ออฟไลน์ tay1979

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เวลาเราจะตอบกระทู้  เข้าตรงไหนครับ  เวลาผมตอบ  ทำไม่มันไปดันกระทู้คนอื่นครับ  งานเลยเข้าเลย  ไม่รู้ทำยังไงรบกวนหน่อยครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
การตอบกระทู้ไม่ว่ากระทู้ใดจะทำให้กระทู้อยู่ด้านบนเพื่อให้คนอื่นสามารถเห็นข้อความที่เพิ่งโพสไปค่ะ

หากมันไม่ขึ้นมาอยู่ด้านบน สมาชิกก็จะอ่านแต่กระทู้ที่มาใหม่ ไม่เห็นโพสที่มาใหม่หลังๆค่ะ

ดังนั้นไม่ต้องกังวลค่ะ เป็นปรกติค่ะ

ออฟไลน์ paywad123

• สมาชิกทั่วไป
  • *

น้องอยากถามหรือตอบอะไร เขียนไปเลย เดี่ยวกูรูหลายท่านจะช่วยกันบอกให้  :MH9: :MH9:

ไม่ต้องกลัว มั่วเอาไว้ก่อน เดี่ยวเก่งเอง พี่ก้อเคยเป็นแบบน้องนี่แหละ

แต่ต้องให้ถูกกฎกติกาในห้องนั้นๆนะ ที่สำคัญสุดอ่านกติกาของห้องนั้นก่อน

มันเหมือนเวลาน้องง่วงนอน แทนที่น้องจะนอนให้ห้องนอน

แต่น้องกลับไปนอนบนตักแฟนอย่างงี้ มันใช่ที่นอนซะที่ไหนละ

ตรงนั้นมันของพี่ อิอิ :MH3: :MH3:

อีกอย่าง ถ้าไม่แน่ใจว่าอยากโปรโมทอะไรหรือถามอะไร ไม่รู้จะไปห้องไหน เขียนไปเลย

เดี่ยวเเอดมินย้ายกระทู้ของน้องเองแหละ เพราะผมกลัวว่าแอดมินจะไม่มีงานทำ อิอิ :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

น้องอยากถามหรือตอบอะไร เขียนไปเลย เดี่ยวกูรูหลายท่านจะช่วยกันบอกให้  :MH9: :MH9:

ไม่ต้องกลัว มั่วเอาไว้ก่อน เดี่ยวเก่งเอง พี่ก้อเคยเป็นแบบน้องนี่แหละ

แต่ต้องให้ถูกกฎกติกาในห้องนั้นๆนะ ที่สำคัญสุดอ่านกติกาของห้องนั้นก่อน

มันเหมือนเวลาน้องง่วงนอน แทนที่น้องจะนอนให้ห้องนอน

แต่น้องกลับไปนอนบนตักแฟนอย่างงี้ มันใช่ที่นอนซะที่ไหนละ

ตรงนั้นมันของพี่ อิอิ :MH3: :MH3:

อีกอย่าง ถ้าไม่แน่ใจว่าอยากโปรโมทอะไรหรือถามอะไร ไม่รู้จะไปห้องไหน เขียนไปเลย

เดี่ยวเเอดมินย้ายกระทู้ของน้องเองแหละ เพราะผมกลัวว่าแอดมินจะไม่มีงานทำ อิอิ :MH3: :MH3: :MH3:

สาธยายซะเห็นภาพเลยนะครับ :D

และก็อีกอย่าง รักษากฏ กติกา มารยาทด้วยนะครับ ถ้าคนนี้จับได้ จะหาว่าไม่เตือนเด้อ :MH4: :MH4: :MH4:
~~~~~~

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

สาธยายซะเห็นภาพเลยนะครับ :D

และก็อีกอย่าง รักษากฏ กติกา มารยาทด้วยนะครับ ถ้าคนนี้จับได้ จะหาว่าไม่เตือนเด้อ :MH4: :MH4: :MH4:

โหดร้ายที่สู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุด  :MH52: :MH52:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

โหดร้ายที่สู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุด  :MH52: :MH52:

ผมโหดไม่เป็นครับ ถ้าไม่มีใครมายั่วยุ ล่อแหลม หาเรื่องกับคนนี้ก่อนนะครับ  :MH1: :MH1: :MH1:
~~~~~~