รบกวนถามเกี่ยวกับ ptc.thaiearntalk

3300 5

ออฟไลน์ boxmanx4

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
คือผมพึ่งสมัครอ่ะครับมีข้อสงสัยอยู่ว่า ผมใช้ net หอมันไม่ค่อยแรงมีปัญหาตอนหลังจากใส่ pass ของหน้าที่ดูเสร็จอะครับพอใส่แล้วมันบอกว่าผมโกงทั้งๆที่ผมไม่ได้โกงอะไรเลย

เปิดเว้ปผมก็เปิดหน้าเดียว ผมสงสัยว่าผมเสี่ยงต่อการโดนแบนไหมครับ ขอบคุณครับ :MH41:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่เสี่ยงค่ะ ถ้าเน็ตหอ ip นั้น ไม่มีคนทำเว็บ PTC.TET อยู่แล้วน่ะค่ะ

เพราะถ้า ip มันตรงกันจะโดนแบนเนื่องจากข้อหามัลติแอคเค้าท์ค่ะ

ส่วนเรื่องที่มันแสดงหน้านั้นไม่มีผลใดๆค่ะ เป็นการเตือนเฉยๆค่ะ :MH49:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ไม่เสี่ยงค่ะ ถ้าเน็ตหอ ip นั้น ไม่มีคนทำเว็บ PTC.TET อยู่แล้วน่ะค่ะ

เพราะถ้า ip มันตรงกันจะโดนแบนเนื่องจากข้อหามัลติแอคเค้าท์ค่ะ

ส่วนเรื่องที่มันแสดงหน้านั้นไม่มีผลใดๆค่ะ เป็นการเตือนเฉยๆค่ะ :MH49:

สงสัยที่หอ เล่นกันหลายคน อิอิ :MH23:

• *
งั้นแสดงว่าถ้ามีคนที่ทำ ptc ในหอเหมือนผม ผมก็โดนแบนสินะครับ  :MH52:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

• *
แม่จ้าวววว  :MH19: ผมทำงานแบบมีความเสี่ยงหรือนี่มีวิธีแก้ไหมอะครับ (ไม่มีใครอยากมีความเสี่ยงหรอกนะครับ)