ขายเงินในAlertpayมีอยู่ 0.77 usd เเต่ขายให้ 0.35usd ไม่ถนัดใช้ Alertpay เลย

1961 5

ออฟไลน์ soodsoo

• สมาชิกใหม่
  • *
ใครจะซื้อบ้างค่ะถ้าซื้อส่งเงินมาให้เราทาง paypal 0.35usd เเล้วเราจะสงเงิน0.77 usd ไปให้คุณทาง อีเมล์ Alertpay ของคุณ  เนื่องจากไม่ภนัดในการใช้ Alertpay ใช่เเต่ paypal

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ap

โอนขั้นต่ำ 1 ดอล

• *
อ่าวเหรอค่ะ ไม่เคยใช้ alertpay เลย เเล้วโอนให้คนอื่น เขาจะได้รับยอดเต็มๆไหมค่ะ

• *
ก็ต้องสะสมอีกสิค่ะให้ครบ 1 ดอล จะได้ขายได้ เฮื้อ!!!! เซงจริง!!!

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อ่าวเหรอค่ะ ไม่เคยใช้ alertpay เลย เเล้วโอนให้คนอื่น เขาจะได้รับยอดเต็มๆไหมค่ะ

การเสียค่าธรรมเนียมหรือไม่เสียขึ้นอยุ่กับประเภทบัญชี ของผู้รับเงินค่ะ

หากคนโอนเป็นบัญชีแบบโปร แต่โอนเงินให้กับบัญชีแบบฟรี ผู้รับจะไม่เสียค่าธรรมเนียม
แต่คนที่ใช้บัญชีฟรีโอนให้คนที่ใช้บัญชีโปร คนที่ใช้บัญชีโปร จะเสียค่าธรรเมนียม $0.25+2.5% ค่ะ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ล๊อกไว้ก่อนนะคะ ตามกฎต้องมีขั้นต่ำ 50 โพสคะ^^