เนื้อเพลง ฟังเพลง Dead at heart - Super Junior

1015 0

ออฟไลน์ MiNiMonkey

• สมาชิกทั่วไป
  • *

เนื้อเพลง Dead at heart

?? ?? ??? ??? ? ? ??
ชอง มัล มวอ ฮัน กอน กา โย คี ลอด ดอน ฮัน เฮ โท งัน
ถามจริงๆเลยนะ คุณทำอะไรบ้างในช่วงปีที่เรารักกัน

?? ??? ?? ????? ?? ?? ???? ?? ???
คือ เดล โบ เน โก นา นี ออ เจ กา จี เอ นา นึน มา ชี ชู กอ อิด ดอน กอด กวา กัท เน โย
หลังจากที่ปล่อยให้คุณไป ผมรู้สึกเหมือนกับว่าผมกำลังจะกลายเป็นบ้า และตายไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน

??? ??? ?? ?? ??? ???? ???
คือ รอ เค คี รอด ดอน ชี กัน โซ เกน ตอ นา กัน ทัง ชิน บา เก ออบ เน โย
ในช่วงเวลาที่ยาวนาน ผมมีแต่คุณผู้ที่ทิ้งผมไปเพียงคนเดียว..

?? ?? ??? ???? ?? ? ??? ? ?? ?????
คือ เด พา เกน อา มู รอน เซง กา คา จี อา นึน เช อี รอ เค ฮัน เฮ กา ชี นา กา เน โย
ไม่มีความคิดอื่นใดเลยนอกจากคิดถึงคุณ.. หนึ่งปีของผมผ่านไปด้วยสิ่งแบบนั้น

*?? ???? ?? ? ??? ?? ??
คือ เดล ชา จา กัด ดอน ออ นือ พี เน รี ดอน นา เร คี ออก
ความทรงจำในวันที่ฝนพรำ ในวันที่ผมออกตามหาคุณ

?? ???? ?? ???? ?? ??
ฮัม เก กอ ลอ กัด ดอน อู ริล บี ชวอ จู ดอน มัล กึน เฮด ซัล
แสงตะวันที่ส่องมากระทบพวกเรา ในวันที่พวกเราเดินไปด้วยกัน

? ?? ??? ?? ??? ?? ?? ????? ?? ???? ?
คือ ออ นือ ฮา นา โด นา รึร ตอ นา จี อัน โก นา เอ มอ ริด โซ เก ซอ นา รึร ชู กอ อิด เก เฮ
ทุกอย่างนั้นถูกทิ้งไว้กับผม.. อยู่ข้างในนี้ มันทำให้ผมค่อยๆตายอย่างช้าๆ

???? ?? ??? ?? ? ?? ??? ????
ชิน กู ดือ รึน โม ดู ออ รือ นี ทเว โก นัน อา จิก ชอ รอบ นึน อา อี ชอ รอม
เพื่อนผมทุกคนเติบโตเป็นผู้ใหญ่กันหมดแล้ว.. แต่ผม.. ยังคงดูเหมือนเป็นเด็กที่ไม่ยอมโต

???? ??? ???? ?? ? ?? ?? ?? ?? ???
คือ เด บา เก อา มู รอน เซง กา คา จี อา นึน เจ มา ชี ชู กอ อิด ดอน กอด กวา กัด เน โย
ไม่มีความคิดอื่นใดเลยนอกจากคิดถึงคุณ.. มันเหมือนกับคนที่กำลังจะตายจากไป

*?? ???? ?? ? ??? ?? ??
คือ เดล ชา จา กัด ดอน ออ นือ พี เน รี ดอน นา เร คี ออก
ความทรงจำในวันที่ฝนพรำ ในวันที่ผมออกตามหาคุณ

?? ???? ?? ???? ?? ??
ฮัม เก กอ ลอ กัด ดอน อู ริล บี ชวอ จู ดอน มัล กึน เฮด ซัล
แสงตะวันที่ส่องมากระทบพวกเรา ในวันที่พวกเราเดินไปด้วยกัน

? ?? ??? ?? ??? ?? ?? ????? ?? ???? ?
คือ ออ นือ ฮา นา โด นา รึร ตอ นา จี อัน โก นา เอ มอ ริด โซ เก ซอ นา รึร ชู กอ อิด เก เฮ
ทุกอย่างนั้นถูกทิ้งไว้กับผม.. อยู่ข้างในนี้ มันทำให้ผมค่อยๆตายอย่างช้าๆ

???? ??? ??? ? ??? ?? ?? ????
เฮ ออ ชี มึล เก ดัด จี มด ฮา นึน นัน อา จิก โด อู รี มี เรล ซัง ซัง ฮา โก
ผมไม่เข้าใจเรื่องที่เราเลิกกัน.. ถึงในตอนนี้ ผมก็ยังคงจินตนาการถึงวันข้างหน้า

??? ??? ? ?? ??? ??? ??? ???? ??? ???? ???
เฮ ออ จิน ชี กึม โด เน มา มึน ออน เจ นา คือ เด เอ คยอ เท ซอ ซา รา อิด นึน กอด ชอ รอม ชู กอ อิด นึน กอ เย โย
หลังจากที่เราแยกทาง ดูเหมือนว่าหัวใจของผมจะยังอยู่ได้หากมีคุณอยู่ข้างกาย..มันเลยดูเหมือนว่าตายไปแล้ว

?? ???? ?? ?? ?? ?? ??
นา รึล ซา รัง เฮด ดอน ซุน กัน เน กา มอม ชวอ บอ รอน กอ ยา
ผมจะหยุดความรักที่มีให้คุณ

?? ?? ?? ?? ??? ? ????
ฮัม เก อี ซึล เต โด นอ รึร คี ออ คัล ซุน ออบ ซึล กอ ยา
แม้ว่าวันใด หากเราได้อยู่ด้วยกัน ผมก็จะลืมคุณ

? ?? ??? ?? ????? ??? ???? ???? ?? ?
คือ ออ นือ ฮา นา โด เน กา อา นี ออบ ดา โก คือ รอ เค เซง กา คา มยอน อา มู กอด โด อา นิน กอล
ผมคิดว่าผมถ้าไม่ได้ทำสิ่งเหล่านี้... มันก็เปล่าประโยชน์

?? ?? ??? ?? ???? ?
นา รึล อิด จี มด ฮา มยอน เน กา ชู กอ อิด นึน กอด
ถ้าผมลืมคุณไม่ได้.. ก็เหมือนกับตายทั้งเป็น