ต้องการแลก LR ครับ เอาแค่3$ ทาง PP

1510 1

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
ทำไม LR หายากยิ้งนักครับ ราคาก็แพง แถมยังขายดีอีก
แต่ถ้าใครมีช้วย pm มาหาด้วยนะครับ และบอกราคาแลกด้วยจะได้โอนได้ถูก
จะไห้ดี บอกราคา พร้อง mail บัญชีมาด้วยเลยจะได้ไม่ต้องถามบ่อย

ขอบคุณครับ
ผู้ดูแลครับผมขอตั้งกระทู้นี้นะครับเมื่อแลกได้แล้วผมจะกลับมาล็อกหัวข้อแ้ล้วเก็ปไว้เพื่ีอคราวน้าจะได้ชั้ยอีก

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ทำไม LR หายากยิ้งนักครับ ราคาก็แพง แถมยังขายดีอีก
แต่ถ้าใครมีช้วย pm มาหาด้วยนะครับ และบอกราคาแลกด้วยจะได้โอนได้ถูก
จะไห้ดี บอกราคา พร้อง mail บัญชีมาด้วยเลยจะได้ไม่ต้องถามบ่อย

ขอบคุณครับ
ผู้ดูแลครับผมขอตั้งกระทู้นี้นะครับเมื่อแลกได้แล้วผมจะกลับมาล็อกหัวข้อแ้ล้วเก็ปไว้เพื่ีอคราวน้าจะได้ชั้ยอีก

ผิดกฎของห้องนี้นะครับ
1.ต้องมีโพสรวม 50 โพสขึ้นไป ถึงจะตั้งกระทู้ได้ โดยไม่มีคะแนนติดลบ
ผมขอล็อคกระทู้ไว้ก่อน หากถูกต้องตามกฎแล้วจะมาปลดล็อคให้ครับ