เนื้อเพลง ฟังเพลง It's You - Super Junior

1096 0

ออฟไลน์ MiNiMonkey

• สมาชิกทั่วไป
  • *

เนื้อเพลง It's You

??? ( ???)??? ( ???)  ? ????? (??????
นอ รา โก (นอ รา โก) นอ รา โก (นอ รา โก) นัน นอ ปู นี รา โก (นอ รา โก) นอ รา โก
คุณ (คุณ) คุณ (คุณ) ผมต้องการเพียงแค่คุณคนเดียว (คุณ) คุณ

DONGHAE

?? ?? ?? ?? ? ?? ???
ทา รึน ซา รัง พี รโย ออบ ซอ นัน คือ นยัง นอ รา โก
ผมไม่ต้องการความรักอื่นใดอีก แค่เพียงคุณ

?? ?? ???? ? ?? ???
ทา ชี ฮัน บอน อู รอ บวา โด นัน คือ นยัง นอ รา โก
ผมร้องไห้ออกมาอีกครั้ง ก็เพราะคุณ

KYUHYUN

?? ?? ?? ?? ????
อี มี นอ นึน ทา รึน ซา รัง อิท เกท จิ มัน
คุณมีคนรักอื่นอยู่แล้วแต่ว่า..

?? ?? ?? ?? ?? ? ? ?? Oh
ออ จอล ซู กา ออบ ซอ ทา ชี ดือ รี กิล ซู ออบ ซอ Oh
ผมไม่สามารถทำอะไรได้เลย Oh

YESUNG

? ??? ???? ???
นี นุน บี ชี ดือ รอ โอ ตอน ซุน กา เน
ในเวลานั้นที่สายตาของคุณมองมา

?? ?? ?? ?? ???
คา ซึม คี พี โม ซึล พัค ตอน ซุน กา เน
ผมไม่สามารถจะตอกมันให้จำเอาไว้ในส่วนลึกของหัวใจได้

LEETEUK

?? ?? ?? ?? ????
อี รอน ออบ ชี พา โร นอ รึล ซอน แทก เทท ซอ
ถึงจะเป็นอย่างนั้น ผมก็ยังเลือกคุณอยู่ดี

?? ? ???
คือ เร นัน นอ รา โก
แค่เพียงคุณ

SIWON

Oh ? ? ?? ?? ??? ?? ?? ???
Oh นัน คือ นู กา นู กา มวอ เร โด นา นึน ซัง กวัน ออบ ตา โก
Oh ผมไม่สนใจว่ามันจะเกี่ยวข้องอะไรกับใครก็ตาม

? ?? ?? ??? ?? ?????
คือ นู กา นู กา ยก เค โด นอ มัน พา รา บน ตา โก
ต่อให้ใครๆด่า ผมก็จะมองแค่คุณเพียงคนเดียวเท่านั้น

RYEOWOOK

? ?? ????? ?? ????? ???? ??? ???
นา ทา ชี แท ออ นัน เด โด โอ จิก นอ ปู นี รา โก เจก กัก เจก กัก ชี กา นี ฮึล รอ โด
ให้ผมเกิดใหม่อีกครั้ง ผมก็ยังจะมีคุณแค่เพียงคนเดียว... เวลาที่ล่วงเลยไป

KANGIN

Oh ? ???? ??? ?? ?? ???
Oh นอ ซา รัง ฮัน ตา มัล โด ชอน บอน มัน บอน มัล เฮ โด
Oh ผมบอกว่าผมรักคุณ พันครั้ง หมื่นครั้ง

? ??? ? ??? ?? ?? ???
เน คา ซึม ซก ทา พุล ทา โก มา รึล อิบ ซุล ทัล โท รก
ต่อให้หัวใจผมมอดไหม้ ริมฝีปากต้องแห้งผาก

KYUHYUN

? ?? ????? ?? ????? ???? ??? ???
นา ทา ชี แท ออ นัน เด โด โอ จิก นอ ปู นี รา โก เจก จัก เจก กัก ชี กา นี ฮึล รอ โด
ให้ผมเกิดใหม่อีกครั้ง ผมก็ยังจะมีคุณแค่เพียงคนเดียว... เวลาที่ล่วงเลยไป

EUNHYUK

Oh Oh Only for you Oh Oh Only for you
Oh Oh Only for you Oh Oh Only for you

LEETEUK

Oh Oh Only for you

KANGIN

?? ?? ?? ?? ? ?? ???
อา มู มัล โด พี รโย ออบ ซอ นัน คือ นยัง นอ รา โก
ผมไม่ต้องการคำพูดอะไรทั้งนั้น แค่เพียงคุณ

?? ???? ?? ? ?? ???
นอ มู นือ จอท ตา โก เฮ โด นัน คือ นยัง นอ รา โก
ต่อให้มันสายเกินไป ผมก็ยังจะมีแค่คุณ

SUNGMIN

? ?? ???? ?? ???
ชัล มท ดเวน ซา รา งิน กอล อัล โก อิท จิ มัน
ผมรู้ ผมไม่สามารถเป็นคนรักที่ดีได้ แต่ว่า..

LEETEUK

?? ? ??? ?? ?? ?? ?? Oh Oh
โพ กิ ฮัล ซู ออบ ซอ ชอล เด นท ชิล ซู นึน ออบ ซอ Oh Oh
ผมก็จะไม่ยอมแพ้ ผมจะไม่ปล่อยคุณไปเด็ดขาด Oh Oh

EUNHYUK

??? ? ??? ? ???
ชา ดี ชัน เน อิบ ซู รึน โต พู รือ เน
ริมฝีปากของผมแข็งไปหมดแต่ผมก็ยังร้องเรียกคุณอีกครั้ง

SHINDONG

???? ?? ?? ???
ตือ กอ อุบ เก นอ รึล ชา จา วี ชี เน
ผมตะโกนเรียกหาคุณ

RYEOWOOK

???? ?? ?? ???? ? ?????
พุล รอ บวา โด แท ดา บอบ นึน นอ อี จิ มัน นอล คี ตา ริน ตา โก
แต่ก็ไม่มีเสียงตอบกลับมา ถึงอย่างนั้นผมก็จะรอคุณ

HANGENG

Oh นัน คือ นู กา นู กา มวอ เร โด นา นึน ซัง กวัน ออบ ตา โก
Oh ผมไม่สนใจว่ามันจะเกี่ยวข้องอะไรกับใครก็ตาม

KYUHYUN

คือ นู กา นู กา ยก เค โด นอ มัน พา รา บน ตา โก
ต่อให้ใครๆด่า ผมก็จะมองแค่คุณเพียงคนเดียวเท่านั้น

YESUNG

นา ทา ชี แท ออ นัน เด โด โอ จิก นอ ปู นี รา โก เจก กัก เจก กัก ชี กา นี ฮึล รอ โด

SUNGMIN

Oh นอ ซา รัง ฮัน ตา มัล โด ชอน บอน มัน บอน มัล เฮ โด
Oh ผมบอกว่าผมรักคุณ พันครั้ง หมื่นครั้ง

เน คา ซึม ซก ทา พุล ทา โก มา รึล อิบ ซุล ทัล โท รก
ต่อให้หัวใจผมมอดไหม้ ริมฝีปากต้องแห้งผาก

KYUHYUN

นา ทา ชี แท ออ นัน เด โด โอ จิก นอ ปู นี รา โก เจก จัก เจก กัก ชี กา นี ฮึล รอ โด

EUNHYUK

HEECHUL

? ??? ??? ??
นัน นอ รา โก นอ รา โก นา นึน
ผมต้องการแค่เพียงคุณ

DONGHAE

(? ??? ????)
(เว โม รือ นี เว โม รือ นี)
ทำไมคุณถึงไม่รู้ล่ะ ทำไมคุณถึงไม่รู้อะไรเลย

HEECHUL

? ??? ??? ?? ?
นัน นอ รา โก นอ รา โก นา นึน นัน
ผมต้องการแค่เพียงคุณ

SIWON

RYEOWOOK

DONGHAE

KYUHYUN

ให้ผมเกิดใหม่อีกครั้ง ผมก็ยังจะมีคุณแค่เพียงคนเดียว...เวลาที่ล่วงเลยไป

??? (???) ??? (???) ? ????? (???) ???
นอ รา โก (นอ รา โก) นอ รา โก (นอ รา โก) นัน นอ ปู นี รา โก (นอ รา โก) นอ รา โก
คุณ (คุณ) คุณ (คุณ) ผมต้องการเพียงแค่คุณคนเดียว (คุณ) คุณ