$$รับซื้อ-ขาย lr ap lr เรท 31.5 ap เรท30 ซื้อมากกว่า 1000$ ลดให้พิเศษค่ะ$

12824 54

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ส่งใหิผิดคนนะคะ. ขอส่งให้ใหม่ด้วยคะ.

ไม่มีทางที่มันจะ่ส่งให้ใหม่หรอกคะ เพราะมันตั้งใจมาโกง :MH48:

ออฟไลน์ onenaja

• สมาชิกใหม่
  • *
อ้างถึง
ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ แน่ๆเลย
คุณคนนี้ผมโอนเงินธ.กรุงเทพไป 1320 บาท เบี้ยวไม่โอนAP ซะงั้น ปิดโทรศัพท์หนีเงียบเลย(4มีค.54)
ไปโรงพักก็คุยกับตำรวจไม่ค่อยรู้เรื่อง(เจ้าหน้าที่ตำรวจไม่รู้จักAP LR รู้แค่ว่าแลกดอลล่าก็ไปแลกที่ธนาคารสิ มักง่าย...ว่าผมมาอีก! )
อ้างถึง
ข้อแนะนำ   ห้ามแจ้งว่าโอนเงินผิดคนโดยเด็ดขาด เพราะเราจะกลายเป็นแจ้งความเท็จ  ให้แจ้งว่าซื้อ-ขายของทางอินเตอร์เน็ต แต่ไม่ได้รับสินค้า(ก็ตัวเงินLR)นั่นแหละครับ
..(ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องการแจ้งความ)..ตกลงวันนั้นก็เลยได้แค่ลงบันทีก..แถมลงเป็นว่าแลกเหรียญดอลล่าอะไรของเขาไปนู่นเลย..

..ขอบคุณทุกๆข้อมูลและขอเอาใจช่วยผู้เสียหายอีกแรงครับ..

ไม่เป็นไร พันกว่า บาท ยังดี กว่า ฉัน คร้า  โง่ ได้อีก ควายเลย ก้อ ว่า ได้  30000 กว่าบาท เนี่ย   

ออฟไลน์ libertyaw

• *
เอาช่วยอีกคนครับ  ช่วยกันขนาดนี้แล้วใครกล้าจะโกงอีก 

ออฟไลน์ AboutMe : OS X Lion

• สมาชิกทั่วไป
  • *
สู้ๆต่อไปนะครับบ

ถ้า oklove เปนพวกเดียวกัน ผมพอจะเดาว่า เค้าเอาเงินไปทำอะไร

เค้าเอาไปเล่นเวบประมูลสินค้า หรืออาจจะเรียกอีกอย่างว่าฟอกเงินก็ได้มั้งเนี่ย

http://likebid.in.th/product-detail.php?gid=0&id=62

มันน่านักกก  :MH39:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2554, 23:38:16 โดย AboutMe »

• *

ถ้า oklove เปนพวกเดียวกัน ผมพอจะเดาว่า เค้าเอาเงินไปทำอะไร

เค้าเอาไปเล่นเวบประมูลสินค้า หรืออาจจะเรียกอีกอย่างว่าฟอกเงินก็ได้มั้งเนี่ย

http://likebid.in.th/product-detail.php?gid=0&id=62

แหม สบายไปละ เมิงได้ซื้อ IPad ราคา250฿เอง จากการดูมันชนะ คิดว่าน่าจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมแล้วแหละ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

แหม สบายไปละ เมิงได้ซื้อ IPad ราคา250฿เอง จากการดูมันชนะ คิดว่าน่าจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมแล้วแหละ

ลองติดต่อเจ้าของเว็บ ขอข้อมูลดูค่ะ ว่าบ้านเลขที่อะไร

• *
ติดต่อเรียบร้อยแล้วค่ะ รอการตอบกลับ.   :MH38:

ออฟไลน์ kkkpop

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เหลืออีกเปล่า

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

กระทู้มีปัญหาอยู่ค่ะ :MH9:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

ยังอยากจะให้เงินมันใช้ฟรีๆ อีกคนเหรอคะเนี่ย :MH3: :MH3: :MH3: