$$รับซื้อ-ขาย lr ap lr เรท 31.5 ap เรท30 ซื้อมากกว่า 1000$ ลดให้พิเศษค่ะ$

12806 54

ออฟไลน์ onenaja

• สมาชิกใหม่
  • *
ถ้ายังไม่มาชี้แจง ก็แสดงว่าโกงแน่นอนครับ เตรียมแจ้งความพร้อมหลักฐานการโอนเงินให้ได้เลยครับ โดยไปแจ้งความใน สน. พื้นที่ทำการโอนก่อน จากนั้นให้นำใบแจ้งความนี้พร้อมทั้งสมุดบัญชีหลักฐานการโอนไปที่ธนาคารสาขาของเราเลยครับ  จากนั้นทางธนาคารจะทำการติดต่อผู้ได้รับโอนตังค์ หากผู้ที่ได้รับโอนไม่ติดต่อกลับ ก็คือเขาตั้งใจจะโกงครับ(ลักษณะคล้ายๆกับการโอนเงินผิดคนครับผม)

ข้อแนะนำ   ห้ามแจ้งว่าโอนเงินผิดคนโดยเด็ดขาด เพราะเราจะกลายเป็นแจ้งความเท็จ  ให้แจ้งว่าซื้อ-ขายของทางอินเตอร์เน็ต แต่ไม่ได้รับสินค้า(ก็ตัวเงินLR)นั่นแหละครับ

ถ้าผมโอนผิดจริงๆ ผมจะออกมาบอกก่อนเลยนะครับว่าโอนผิดจริงๆ กำลังติดต่อกับLR อยู่ครับ  แต่การโอนแต่ละครั้งควรCopy Account แทนการพิมพ์นะครับเพื่อกันความผิดพลาดครับ   ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆครับผม

ขอบคุณมากเลยค่ะ  พรุ่งนี้ จะปฏิบิติการ ด่วน  ขอบคุณ ทุกคน ค่ะ 

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ข้อน่าสังเกตุครับ

คุณ oklove สั่งซื้อ โอนให้เรียบร้อยแล้วคร่า ขอบคุณมากค่ะ

ดูยังไงชื่อที่ปิดไว้ ตัวสุดท้ายก็ไม่ใช่  ve) ครับ เพราะรู้สึกมันจะมีแง่งโผล่อยู่สองอันด้านบน

แล้วใยไม่ปิดชื่อ Account ของผู้รับเหมือนอันแรกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2554, 00:17:52 โดย หมอคอม »

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
จัดการให้ได้นะครับ คนโกงต้องจัดการให้ถึงที่สุดครับ ผมเอาใจช่วยด้วยครับ ขอให้ได้เงินคืนนะครับ

• *
ข้อน่าสังเกตุครับ

คุณ oklove สั่งซื้อ โอนให้เรียบร้อยแล้วคร่า ขอบคุณมากค่ะ

ดูยังไงชื่อที่ปิดไว้ ตัวสุดท้ายก็ไม่ใช่  ve) ครับ เพราะรู้สึกมันจะมีแง่งโผล่อยู่สองอันด้านบน

แล้วใยไม่ปิดชื่อ Account ของผู้รับเหมือนอันแรกครับ

มันต้องมีเงื่อนงำ อาราย แน่นอน  เพราะ มีคน แนะนำให้ฉันมาติดต่อก่ะคนนี้โดยตรงเลย  มันต้องเป็นแก้งเดียวกันแน่    ขอบคุนสำหรับข้อมูลนะค่ะ

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
จะพิมผิดได้ไง ก้อ copy ไปก้อไม่น่าจะผิดนะ มันโกงแน่ๆ ไม่ผิดแน่โกงชัดๆ

• *
จะพิมผิดได้ไง ก้อ copy ไปก้อไม่น่าจะผิดนะ มันโกงแน่ๆ ไม่ผิดแน่โกงชัดๆ

พรุ่งนี้ จะทำการแจ้งความ ค่ะ  ถ้า ใคร ทราบ ประวิติ ของบุคคลนี้ เป็นใครมาจาก ไหน จัดกานกานเลย นะค่ะ  ตอนนี้ ดิฉันกำลังเรียบเรียงเหดการทั้งหมด ตั้งแต่ คนที่เข้ามาทัก ฉัน คนแรกก นะค่ีะ   แล้ว จะเอาชือ ของแต่ละคน มาประจาน ค่ะ 

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ต้นฉบับ

ผมลองเปลี่ยนเอง ใช้ตัวเลขในต้นฉบับ

ผมลองเอาตัวเลขในรูปภาพมาทำลองเป็น Accoun ใหม่มันก็ทำได้นะ สงสัยจะโดนจริงๆแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2554, 00:34:17 โดย หมอคอม »

• *
ต้นฉบับ

ผมลองเปลี่ยนเอง ใช้ตัวเลขในต้นฉบับ

ผมลองเอาตัวเลขในรูปภาพมาทำลองเป็น Accoun ใหม่มันก็ทำได้นะ สงสัยจะโดนจริงๆแล้วครับ

เออออ  จิง ด้วย ง่าาาาาาาาาา   น้ำตาไหลหมดแล้ว

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ แน่ๆเลย :MH40: :MH40: :MH40:

• *
ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ แน่ๆเลย :MH40: :MH40: :MH40:

ชื่อ บัญชี   นาย อิทธิพัน มากมี ค่ะ

• *
แต่  คน ที่แนะนำ ดิฉันมา ให้เข้ามาถึง ตรงนี้ มี 2 คน  ชื่อ เมล petertrader@hotmail.com กับ fxpp@hotmail.co.th  ค่ะ

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ตามที่คาดน่าจะใช่

ตอนนี้มันออนไลน บอด พีซีที อยู่  :MH40: :MH40: :MH40:

• *
ตามที่คาดน่าจะใช่

ตอนนี้มันออนไลน บอด พีซีที อยู่  :MH40: :MH40: :MH40:

บอรด  พีซีที คือบอรด อาราย คร้า   

• *
ถ้ายังไม่มาชี้แจง ก็แสดงว่าโกงแน่นอนครับ เตรียมแจ้งความพร้อมหลักฐานการโอนเงินให้ได้เลยครับ โดยไปแจ้งความใน สน. พื้นที่ทำการโอนก่อน จากนั้นให้นำใบแจ้งความนี้พร้อมทั้งสมุดบัญชีหลักฐานการโอนไปที่ธนาคารสาขาของเราเลยครับ  จากนั้นทางธนาคารจะทำการติดต่อผู้ได้รับโอนตังค์ หากผู้ที่ได้รับโอนไม่ติดต่อกลับ ก็คือเขาตั้งใจจะโกงครับ(ลักษณะคล้ายๆกับการโอนเงินผิดคนครับผม)

ข้อแนะนำ   ห้ามแจ้งว่าโอนเงินผิดคนโดยเด็ดขาด เพราะเราจะกลายเป็นแจ้งความเท็จ  ให้แจ้งว่าซื้อ-ขายของทางอินเตอร์เน็ต แต่ไม่ได้รับสินค้า(ก็ตัวเงินLR)นั่นแหละครับ

ถ้าผมโอนผิดจริงๆ ผมจะออกมาบอกก่อนเลยนะครับว่าโอนผิดจริงๆ กำลังติดต่อกับLR อยู่ครับ  แต่การโอนแต่ละครั้งควรCopy Account แทนการพิมพ์นะครับเพื่อกันความผิดพลาดครับ   ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆครับผม

ถ้าแจ้งความแล้ว เค้า ไม่ติดต่อกลับ เลย  ก้อไม่ได้เงินคืนแล้วใช่มั้ยค่ะ  ตำรวจจะทำอารายได้เหรอป่าว ค่ะ 

ออฟไลน์ apirat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
อ้างถึง
ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ แน่ๆเลย
คุณคนนี้ผมโอนเงินธ.กรุงเทพไป 1320 บาท เบี้ยวไม่โอนAP ซะงั้น ปิดโทรศัพท์หนีเงียบเลย(4มีค.54)
ไปโรงพักก็คุยกับตำรวจไม่ค่อยรู้เรื่อง(เจ้าหน้าที่ตำรวจไม่รู้จักAP LR รู้แค่ว่าแลกดอลล่าก็ไปแลกที่ธนาคารสิ มักง่าย...ว่าผมมาอีก! )
อ้างถึง
ข้อแนะนำ   ห้ามแจ้งว่าโอนเงินผิดคนโดยเด็ดขาด เพราะเราจะกลายเป็นแจ้งความเท็จ  ให้แจ้งว่าซื้อ-ขายของทางอินเตอร์เน็ต แต่ไม่ได้รับสินค้า(ก็ตัวเงินLR)นั่นแหละครับ
..(ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องการแจ้งความ)..ตกลงวันนั้นก็เลยได้แค่ลงบันทีก..แถมลงเป็นว่าแลกเหรียญดอลล่าอะไรของเขาไปนู่นเลย..

..ขอบคุณทุกๆข้อมูลและขอเอาใจช่วยผู้เสียหายอีกแรงครับ..
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)