$$รับซื้อ-ขาย lr ap lr เรท 31.5 ap เรท30 ซื้อมากกว่า 1000$ ลดให้พิเศษค่ะ$

12790 54

ออฟไลน์ cartoon

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่
  • *
รับซื้อ-ขาย lr  

เรามี lr เบิกจากโบรก หากต้องการซื้อโปรด PM จองล่วงหน้าค่ะจะเบิกมาตามจำนวนที่สั่ง
ขาย LR มี [ $2050]เหรียญ 31.5 ต่อ 1 เหรียญ ตั้งแต่ 1000 ขึ้นไปเหลือ 31.25 ต่อ 1 ปลอดภัย 100%

ขาย AP มี [ $710]เหรียญ 30 ต่อ 1 เหรียญ ปลอดภัย 100%

หากต้องการ lr จำนวนมากโปรดสั่งจองไว้ได้ค่ะ ซื้อมากจะลดราคาให้พิเศษค่ะ

ท่านใดต้องการ ซื้อ ขาย หรือแลกเปลี่ยน สามารถติดต่อสอบถามขอข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อผ่าน PM

หรีอ E-Mail cartoonbs@hotmail.com

วิธีการซื้อขาย ซื้อขายเมื่อตูนออนไลน์เท่านั้นนะคะ โอนเงินมาตามธนาคารที่ระบุเราจะโอนเหรียญไปให้ภายใน 5 นาทีค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2554, 19:38:47 โดย cartoon »

ออฟไลน์ oklove

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
PM ไปแล้วนะครับ

• *
PM ไปแล้วนะครับ
ดำเนินการเรียบร้อยแล้วนะคะ

• *
คุณ oklove สั่งซื้อ โอนให้เรียบร้อยแล้วคร่า ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2554, 11:39:26 โดย cartoon »

ออฟไลน์ oklove

• *
ได้รับแล้วครับ รวดเร็วมากครับ

• *
ซื้อ lr ตั้งแต่ 1000 ลดเหลือ 31.25 ค่ะ

ออฟไลน์ onenaja

• *
PM ไปแล้ว นะค่ะ

ออฟไลน์ actionman

• *
ส่วนใหญ่ออนช่วงไหนครับ

• *
PM ไปแล้ว นะค่ะ
โอนให้แล้วนะคะ ขอบคุณที่ใช้บริการค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2554, 20:46:26 โดย cartoon »

• *
ส่งใหิผิดคนนะคะ. ขอส่งให้ใหม่ด้วยคะ.

• *
ตกลงว่ายังไงค่ะ. ก่อนส่ง น่าจะดูชื่อ. นะคะ muhamed. มันชื่อคนไทยมั้ย. แล้วจะรับผิดชอบมั้ยค่ะ. เครียดมากนะคะ. ไม่มีเงินแล้วค่ะ

• *
ขอคำตอบด่วน. คะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรื่องเป็นอย่างไงอ่าค่ะ ส่งผิดคนให้ข้อมูลไปผิดหรือเจ้าของกระทู้ส่งผิดอ่าคะ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
เรื่องเป็นอย่างไงอ่าค่ะ ส่งผิดคนให้ข้อมูลไปผิดหรือเจ้าของกระทู้ส่งผิดอ่าคะ

จากภาพ รู้สึกว่า เจ้าของกระทู้โอนเงิน $1000 ผิดคนน่ะครับ ปัญหาเรื่องใหญ่โตเลยทีเดียว ตั้ง $1000 แน่ะ...
~~~~~~

• *
ฉัน ย้ำเลขงัญชี ไปหลายรอบมากแต่ยังส่งผิด. ตอนนี้ นั่งร้องไห้แล้วค่ะ. ไม่มีดเงินแล้วจริงๆ