ยินดีต้อนรับ MOD ใหม่ ผู้ก่อการรัก (คุณเอก) และ jaofah (คุณฟ้า) ค่ะ

4570 16

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ยินดีต้อนรับทั้งสองท่านค่ะ

ขอบคุณที่มาร่วมด้วยช่วยกันดูแลบอร์ดแห่งนี้ค่ะ

หากใครมีปัญหาเกี่ยวกับบอร์ดสามารถสอบถามทั้งสองท่านได้เลยนะคะ(โยนภาระให้)
:MH1:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ยินดีต้อนรับทั้งสองท่านค่ะ

ขอบคุณที่มาร่วมด้วยช่วยกันดูแลบอร์ดแห่งนี้ค่ะ

หากใครมีปัญหาเกี่ยวกับบอร์ดสามารถสอบถามทั้งสองท่านได้เลยนะคะ(โยนภาระให้)
:MH1:

ตัวเอง ขอยืมเงินลงทุนก่อนสิ อิอิ :MH3:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ในบางเดือนจะมีสิ่งตอบแทนสำหรับคนที่สมควรจะได้ด้วยค่ะ

ซึ่งอาจจะไม่มากนักค่ะ :MH49: แต่ก็อยากให้เพราะอย่างไรแล้ว

ก็ถือว่าช่วยๆกันในบอร์ด

ถ้าถามว่าเอาอะไรเป็นเกณฑ์ ดูจากไหน

คำตอบคือในแอดมินจะมีบันทึกผู้ดูแลค่ะ ว่าย้ายกระทู้ไหน แก้ไขกระทู้ไหน และลบกระทู้ไหนไปบ้าง

ตรงนี้ละค่ะเป็นตัววัด :MH49:

ปล.แจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกันค่ะกับ ผู้ช่วยดูแลบอร์ด ทุกท่านค่ะ

ปล2.ขอบคุณล่วงหน้ากับผู้ดูแลคนใหม่ด้วยค่ะ ที่จะเข้ามาช่วยเหลือบอร์ด ตักเตือนใครที่ทำผิด

ถึงแม้จะช่วยเล็กน้อยก็ถือว่าช่วยน่ะค่ะ :MH11:

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
 :MH22: :MH22: :MH22: :MH22: :MH22: :MH22: ข้าพเจ้าซาบซึ้งใจมากๆค่ะ ไม่คิดไม่ฝันว่าตัวเองจะเดินมาไกลได้ถึงเพียงนี้ จากเด็กต่างจังหวัดคนหนึ่งที่เรียนโรงเรียนสตรี มา และเข้ามาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพ และได้มาพอเจอกับเว็บบอร์ดแห่งนี้ ตั้งใจหารายได้มาตลอดค่ะ ไม่เคยย้อท้อ ไม่คิดไม่ฝันว่าจะเข้าตากรรมการ และได้รางวัลอันทรงเกียรติ์นี้

ข้าพเจ้าขอสัญญาว่าจะทำงานให้สมกับต่ำแหน่งที่ได้รับมา แม้ว่าอาจจะว่างบ้างไม่ว่างบ้าง อาจผิดพลาดบ้าง  แต่ก็เชื่อว่าทุกคนพร้อมจะให้อภัยข้าพเจ้าเสมอ ข้าพเจ้ารักบอร์ดนี้จริงๆ  :MH16: :MH16: :MH16: โอ้ววววว I Love UoU

(พร่ำเพ้ออะไรมากมาย เป็นอะไรมากป่าวหว่า  :MH9:)

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เอารางวัลออสก้าไหมคะ :MH41:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ขอบคุณครับ จะทำให้ดีที่สุดครับ  :MH49: :MH49:

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
งืมๆๆๆๆ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
 :MH15:ยินดีทีไ่ด้รู้จักคะ ชื่อเสียงเรียงนามอะไรกันคะ :MH46:

ช่วยกันๆ คะ  :MH11:

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
:MH15:ยินดีทีไ่ด้รู้จักคะ ชื่อเสียงเรียงนามอะไรกันคะ :MH46:

ช่วยกันๆ คะ  :MH11:

:MH20: :MH20:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ยินดีต้อนรับมอดใหม่ทั้งสองท่านเลยนะครับ เพิ่มมาสามคนเลยสิเนาะ ชาย 2 หญิง 1  :MH1:

ว่าแต่ บอร์ดนี้มีมอดเต็มบ้าน เต็มเมืองแล้วนะเนี่ย ฮา ฮา ฮา  :MH3:
~~~~~~

• *
ยินดีต้อนรับมอดใหม่ทั้งสองท่านเลยนะครับ เพิ่มมาสามคนเลยสิเนาะ ชาย 2 หญิง 1  :MH1:

ว่าแต่ บอร์ดนี้มีมอดเต็มบ้าน เต็มเมืองแล้วนะเนี่ย ฮา ฮา ฮา  :MH3:

อยากได้เพิ่มเรื่อยๆค่ะ เพราะยิ่งมีเยอะ ผู้ดูแลแต่ละท่านจะทำน้อยลง แทบจะไม่ค่อยได้ทำ อะไรแบบนี้อ่าค่ะ คล้ายๆว่าคนละนิดหน่อย

จากที่มากมาย ก็ดูเหมือนไม่ค่อยมีน่ะค่ะ :MH43:

• *
  • ~~~~~~

อยากได้เพิ่มเรื่อยๆค่ะ เพราะยิ่งมีเยอะ ผู้ดูแลแต่ละท่านจะทำน้อยลง แทบจะไม่ค่อยได้ทำ อะไรแบบนี้อ่าค่ะ คล้ายๆว่าคนละนิดหน่อย

จากที่มากมาย ก็ดูเหมือนไม่ค่อยมีน่ะค่ะ :MH43:

มันก็ดีเหมือนกันนะครับ จะได้แบ่งเวลา แบ่งช่วง แบ่งหน้าที่กันไป
~~~~~~

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

อ่านตอนแรกงง 3 คนตรงไหน แต่ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ  :MH1:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
  • ~~~~~~

อ่านตอนแรกงง 3 คนตรงไหน แต่ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ  :MH1:

เข้าใจแล้วชิมิ ชิมิ  :MH1:
~~~~~~