เกี่ยวกับภาพตำแหน่งในบอร์ดครับผม ท่าน admin ช่วยชี้ชัดหน่อยนะครับ

3074 8

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
คือว่าผมสังเกตุกับภาพนี้มานานละ --->

ผมว่านะครับ คำในภาพนี้นั้นเป็นคำที่ไม่ถูกต้องนะครับ ใจจริงต้องเป็น "ผู้ดูแลทั้งบอร์ด" เพราะ "ผู้ดูแลทุกบอร์ด" มันเหมือนกับว่า ให้ไปดูแลบอร์ดอื่นที่ไม่ใช่บอร์ดนี้ด้วย แถมทุกบอร์ดซะด้วยนะ เวลาเห็นภาพนี้ทีไร มันรู้สึกยังไง ยังไงก็ไม่รู้อยู่นะครับ แฮะ แฮะ

ไง ๆ ท่าน admin ช่วยพิจารณาและชี้ชัดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม  :MH50: :MH49:
~~~~~~

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
แอดมิน บ้าๆบอๆ ซึ่งตึง

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ป๊าบ...นึกว่าอะไร ผมก็อยากไปดูแลทุกบอร์ดเหมือนกันไปได้ป่าวๆ :MH1: :MH1:

ออฟไลน์ bottomblues

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

ขอแชร์หน่อยนะคับ ^^
***ไม่อนุญาตให้โปรโมทเนื้อหาการพนัน***

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อาจจะเปลี่ยนเป็นผู้ดูแลบอร์ด อย่างเดียวค่ะ :MH49:

• *
  • ~~~~~~
อาจจะเปลี่ยนเป็นผู้ดูแลบอร์ด อย่างเดียวค่ะ :MH49:

ครับผม เอาแบบนี้ก็ได้ครับ  :MH18:

แอดมิน บ้าๆบอๆ ซึ่งตึง

เหมือนใครบางคนเลยอ่ะ  :MH1:
~~~~~~

ออฟไลน์ paywad123

• สมาชิกทั่วไป
  • *

ผมว่าน่าเกิดจากการสื่อสารขัดข้องนะ :MH50: :MH50: :MH50:

เพราะเราไม่เข้าใจกัน :MH3: :MH3: :MH3:

เเต่ขอให้เรามีความเห็นตรงกันก้อพอ นะครับพี่น้อง

• *
  • ~~~~~~
ตอนนี้ก็ยังเป็นแบบนี้ เหมือนเดิม  :MH14: :MH14: :MH14:
~~~~~~

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ผู้ดูแลทุกบอร์ดดีแล้ว  ถ้าเปลี่ยนมาเป็นผู้ดุแลบอร์ดจะกลายเป็นห้องใครห้องมัน  ไม่สามารถไปก้าวก่ายบางห้องได้ เพราะถูกจำกัดสิทธิ์ (จากประสบการ์ Thaihotdownload นะครับ)(DownloadFCปัจจุบัน) เผื่อผู้ดูแลทุกบอร์ดไปเจอบางเรื่องที่ไม่เข้าข่ายเขาจะย้ายได้ทันทีครับ