อยากรู้เว็บนี้ใครสร้าง

4549 14

ออฟไลน์ Zeniorz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
อั้มต๊องบอกมา

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ก็ อั้มจัง อั้มต๊อง เป็นคนสร้างนี่แหล่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะมีคนเบื้องหลังอีกรึเปล่า แต่ผมคิดว่ามีนะ  :MH40:
~~~~~~

• *
พี่อั้มสร้างให้อีกซักเว็บได้ปะ พลีสๆ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
พี่อั้มสร้างให้อีกซักเว็บได้ปะ พลีสๆ

แค่บอร์ดนี้ อั้มจังเค้าไม่มีเวลาแล้วครับ ยกเว้นคุณจะควักเงินจ้างอั้มเค้าทำบอร์ดให้ อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับการพิจารณาของอั้มจัง  :MH50:
~~~~~~

• *

แค่บอร์ดนี้ อั้มจังเค้าไม่มีเวลาแล้วครับ ยกเว้นคุณจะควักเงินจ้างอั้มเค้าทำบอร์ดให้ อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับการพิจารณาของอั้มจัง  :MH50:
งั้นจ้าง(ผ่อนนะ)เท่าไหร่มาเคลีย

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
คนสร้าง

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่มีเวลาหรอกคร่าาา :MH21: ขนาดเว็บนี้ยังไม่ได้ปรับปรุงซักทีเลยคร่าาา :MH52:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
 :MH21:คนสร้างบอร์ดนี้เค้าน่ารัก น่ากินคะ :MH32:

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
เห็นทีคงต้องบอกว่าน่ารักค่ะ อย่างเดียวค่ะ ถ้าให้กินเจ้าของเว็บเด๋วเบิกเงินไม่ได้

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
สร้างง่าย แต่ดังยากครับ ต้องใช้เวลานานๆ ถึงจะดังกับเขาเสียที  :MH53:

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
ใช้ครับดังยาก กว่าจะดังได้ต้องใช้เวลานาน แต่พอดังขึ้นมาต้องรับผิดชอบหลายอย่างอีก เช่น เบิกเงิน ตรวจกระทู้ดูโพส คิดแล้วปวดหัว แต่คุณอ้ำเขาเป็นคนขยัน ไม่เหมือนผมวันๆได้แต่เล่น เคยหัดเขียนอยู่หลายทีเหมือนกันก็ยังเขียนไม่ได้ ได้แต่หัวเว็ปเท้านั้น

ออฟไลน์ paywad123

• *
 :MH50: :MH50: :MH50:

ต้องยอมรับว่าCEO คนนี้หร่อยจิงๆ

:MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ rub4love

• *
 คนส(ฉ)วย  ไม่ไร้กึ๋น อะ  :MH3:
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ kuamsongjam

• *
  • http://myoxygen.fix.gs
    • myoxygen.fix.gs เว็บบอร์ดแสนสนุก
อยากได้มั่งๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ tammadu

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ผมเห็นเวปนี้กว่าจะดังได้ ต้องมีโปรโมชั้นเยะอยู่เหมือนกัน ^^