เปิดกระทู้แฟนคลับประจำเว็บต่างๆ

3494 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ต้องการแบบไหนบ้างคะ ที่เปิดมาเพื่อบอกเล่าสู่กันฟังเกี๋ยวกับเว็บนั้นๆ

รวมถึงกิจกรรมของเว็บนั้นๆแล้วก็ข่าวสารต่างๆ ทั้งดีและไม่ดี

เพราะเว็บมีหลายเว็บเราจึงรู้ข่าวไม่ทั่วถึง ดังนั้นเปิดมาเพื่อให้รู้จักเว็บนั้นๆมากขึ้น

ว่าเว็บนี้มีวิธีการทำอย่างไร ทำอย่างไงให้ได้มากขึ้น ใช้เงินในการทำเท่าไหร่ และ รายได้มาจากไหนบ้าง... :sanook (11):

เพิ่มเติม สำหรับผู้โพส และก็จะให้ ผู้โพสมีการใส่ข้อมูลอะไรในการตั้งกระทู้บ้างคะ

ออฟไลน์ joeymn

• สมาชิกใหม่
  • *
ข้อมูลที่อัพเดต ตลอดเวลาครับ...เพราะเดี๋ยวนี้มัการเปลี่ยนแปลงกันบ่อยๆ

:sanook (34): :sanook (34):
เวปคลิก ที่คุณต้องมี สุดยอดจริงๆ คุณ <you/> สมัคร คลิกแบนเนอร์เลยครับ

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ผมว่าเราสร้างคนนึงต่อเว็บเพื่อสังเกตุการณ์ เช่น

aaaa   ดูเว็บ  AAAAAA
bbbb   ดูเว็บ  BBBBBB

แล้วนำข่าวมาแจ้งอยู่เสมอ

แล้วหากไม่ไหวก็เว็บละสองคน สามคนก็ว่ากันไปครับ

ทุกคนคิดว่าไง [???] [:D]

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
โดยทั่วไปแล้วจะมีคนบอกข่าวสารอยู่เสมอค่ะเลยไม่ต้องกังวลว่ามันจะเป็นอย่างไง

แต่เปิดกระทู่มาเพิ่งวมี 247bux :sanook (4): ที่จริงจะเปิดเว้บไหนก็ได้ขอให้มีหลักฐานการจ่ายและก็มีข้อมูลของเว็บพอสมควรก้อพอค่ะ

ออฟไลน์ TaeI2eYond

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
โดยทั่วไปแล้วจะมีคนบอกข่าวสารอยู่เสมอค่ะเลยไม่ต้องกังวลว่ามันจะเป็นอย่างไง

แต่เปิดกระทู่มาเพิ่งวมี 247bux :sanook (4): ที่จริงจะเปิดเว้บไหนก็ได้ขอให้มีหลักฐานการจ่ายและก็มีข้อมูลของเว็บพอสมควรก้อพอค่ะ

ผมกำลังหามาลงอยู่ครับ มะต้องกัว  [;D]

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง

ผมกำลังหามาลงอยู่ครับ มะต้องกัว  [;D]

ดีเลยครับ

ออฟไลน์ chunya535

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ข้อมูลที่อัพเดต ตลอดเวลาครับ...เพราะเดี๋ยวนี้มัการเปลี่ยนแปลงกันบ่อยๆ

:sanook (34): :sanook (34):

อันนี้น่าสนใจนะค่ะ
เพราะจะได้ไม่ตกข่าว
ส่วนตัวแล้วคิดว่าน่าจะมีคนดูแลในแต่ละบอร์ดให้เยอะๆหน่อยอ่ะค่ะ
จะได้มีคนดูแลในแต่ละช่วงเวลา (บางจุดทำคนเดียวก็เหนื่อยน่าดูเลย [;D] [;D])
เปิดปม ห้องเชือด Thai CC (herbalife)
http://herbalife.smf4u.com/index.php?board=5.0

ออฟไลน์ chunya535

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เกือบลืมค่ะ
อืมมม ว่าไปว่ามาแล้วเราว่าบอร์ด ดูเยอะไปป่าวอ่ะค่ะ
 [;D] [;D] [;D] [;D] [;D]
เปิดปม ห้องเชือด Thai CC (herbalife)
http://herbalife.smf4u.com/index.php?board=5.0

• *
เกือบลืมค่ะ
อืมมม ว่าไปว่ามาแล้วเราว่าบอร์ด ดูเยอะไปป่าวอ่ะค่ะ
 [;D] [;D] [;D] [;D] [;D]

นั่นสิคะ :sanook (10): ไม่รู็ว่าจะเอาอันไหนซ่อน แต่เท่าที่ดูคงไม่เพิ่มแล้วค่ะ [;)] [;)]