คะแนนการ์มาติดลบต้องทำไง

2683 6

ออฟไลน์ A-J

• สมาชิกใหม่
  • *
คะแนนการ์มาติดลบง่ะ เข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ ไม่ได้เลย
จะทำยังไงให้ได้คะแนนอ่ะคับ :MH29:

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
คะแนนการ์มาติดลบง่ะ เข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ ไม่ได้เลย
จะทำยังไงให้ได้คะแนนอ่ะคับ :MH29:

1. หาสิ่งดีดีมาร่วมแชร์ แบ่งปันเพื่อนสมาชิกเยอะๆ ครับ

2. ช่วยเหลือเพื่อนสมาชิก ในการตอบคำถาม หรือตักเตือน

3. ช่วยดูแลความเรียบร้อยในบอร์ด มีอะไร pm หา mod

4. ไม่ทำผิด ซ้ำๆ อีก ไม่งั้นจะลบ ไป ไม่มีที่สิ้นสุด

ทำแค่นี้ เดวก็มีคนมาบวกให้ครับ

หากทำแล้ว ไม่มีใครบวกให้ pm มาหาผม เดวผมจัดการให้ครับ

:MH34: :MH34:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
ปล. มีเพื่อนสมาชิกให้ลบ คุณ เนื่องจาก..

ผิดกฎบอร์ด (100 โพสต์)

จบ..

:MH24: :MH24:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ ❤ D.dream ❤ Supa Dupa }

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แล้วถ้าจะกดบวกให้ต้องทำยังไงหรอคะ?

• *
แล้วถ้าจะกดบวกให้ต้องทำยังไงหรอคะ?

สังเกตที่ชื่อของสมาชิกคนนั้นๆ ครับ

ใต้กาม่า จะมี ให้กด เพิ่มคะแนน หรือ ลดคะแนนครับ

ต้องให้ตามเหตุผลที่ควรจะเป็นนะครับ (ไม่งั้น อาจติดลบไปทั้งคู่)

:MH49: :MH49:

ออฟไลน์ ❤ D.dream ❤ Supa Dupa }

• สมาชิกทั่วไป
  • *

สังเกตที่ชื่อของสมาชิกคนนั้นๆ ครับ

ใต้กาม่า จะมี ให้กด เพิ่มคะแนน หรือ ลดคะแนนครับ

ต้องให้ตามเหตุผลที่ควรจะเป็นนะครับ (ไม่งั้น อาจติดลบไปทั้งคู่)

:MH49: :MH49:

ขอบคุณค่ะ  :)

• *
ตอนนี้ อาจจะยังมองไม่เห็นนะครับ

สมาชิกที่มีสิทธิ บวก ลบ กาม่าได้ ต้องมีโพสต์รวม ไม่น้อยกว่า 100 โพสต์ครับ

:MH11: :MH11: