มี AP 11$ ใคร เอาบ้าง แอดมาเลยคะ (หมดแล้วคะ)

2140 8

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เหลือ 11$ คะ  ใคร เอา  แอด msn : มาเลยคะ    

bob_botz@hotmail.com  

รับประกัน 100 %  คะ ราคากันเอง  :MH1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 มิถุนายน 2554, 19:17:22 โดย pemint »

ออฟไลน์ ❤ D.dream ❤ Supa Dupa }

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เรทเท่าไหร่คะ?  จริงๆอยากได้ 50 เหรียญอ่ะค่ะ  :)
ปล. PM มาบอกก็ได้ค่ะ

• *
ขอบคุณน้องวิว ( ❤ D.dream ❤ Supa Dupa } )  คะ   ที่จอง

มีคนจองแล้ว นะคะ จองถึง  17.30 น.

เดี๋ยว  17.30 น. ค่อยว่ากันอีกที  คะ กับกระทู้นี้ 

• *
โอน AP เรียบร้อยแล้วคะ 

ขอบคุณ  ❤ D.dream ❤ Supa Dupa }   ที่ใช้บริการคะ   

กระทู้นี้ ขอปิด แค่ นี้ก่อนนะคะ  มีแล้วจะบอก อีก  :MH1:

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
อ้างถึง
3.ตั้งได้ 1 หัวข้อเท่านั้นต่อต่อรายการ 1 ครั้ง กรณีที่ รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ก็คือได้แค่ 1 กระทู้

ขอลบกระทู้ล่างนะ

• *
ขอโทษด้วยคะ คุณ JJ 

ขอบคุณมากมากคะ ที่ เตือน   

:MH50:

ออฟไลน์ ❤ D.dream ❤ Supa Dupa }

• สมาชิกทั่วไป
  • *
พี่มิ้น  ถ้ามีอีกบอกหนูนะคะ  :))))))
ขอบคุณมากๆค่ะ

• *
เหลือ 11$  คะ  AP 

ใครเอาแอด  msn : bob_botz@hotmail.com  มาเลยคะ

• *
ตอนนี้หมดแล้ว  เอาไปลงทุน  :MH1:

ยังไง ถ้ามีจะบอกใหม่นะคะ  :MH50: