ขอความช้วยเหลือด้วยคราบ

5905 18

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
 :MH19:ในบัญชี ของผมมีโฆษณาอยู่ตัวหนึ่งที่ผมเข้าชมไม่ได้คราบ

ชื่อ $$จองด่วน เหลืออีก 2 วันเท่านั้น สมัครก่อน รวยก่อน รับ SMS แจ้งข่าวทันที่$$
เวลากดเข้าไปมันไม่มีเวลานับถอยหลังคราบ แล้วผมจะทำย่างไรดีคราบ
ช้วยผมหน่อยคราบ
 :MH28:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ของผมก็เป็นคราบ คิดว่าทุกคนก็เป็นคราบ ก็ช่างมันเถอะคราบ ข้ามๆมันไปคลิกอันอื่นเถอะคราบ  :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
แต่มันเสียดายนี้หน่า คราวนั้นก็ทีแล้ว
โฆษณาอะไรใช้เวลาตั้งหลายวันผมถอดใจเลยปล่อยมันไป
แต่คราวนี้ กดไปก็ขึ้นว่าเราทำผิดกฎบ่าง ไม่นับเวลาถอยหลังบ่าง
ผมไม่เข้าใจจริงๆ :MH19:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
สงสัยละบบจะมีปันหาระมั้งคราบ เดี่ยวลอแอดมีนมาตอบละกานนาคราบ  :MH50:
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แต่มันเสียดายนี้หน่า คราวนั้นก็ทีแล้ว
โฆษณาอะไรใช้เวลาตั้งหลายวันผมถอดใจเลยปล่อยมันไป
แต่คราวนี้ กดไปก็ขึ้นว่าเราทำผิดกฎบ่าง ไม่นับเวลาถอยหลังบ่าง

กดซ้ำน่ะสิคะ :MH2: โฆษณานี้ให้เทพๆเค้ากดกัน :MH20:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

กดซ้ำน่ะสิคะ :MH2: โฆษณานี้ให้เทพๆเค้ากดกัน :MH20:

อย่างนี้ก็มีด้วย 55++

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

เปล่ากดซ้ำนะจ้ะ มันขึ้น15วินาที แต่พอมันบนับถอยหลังได้3วินาที มันจะเปลี่ยนไปอีกหน้าเพจวิวหนึ่งจ้ะ โดยแถบด้านบนของตัวเลขที่นับอยู่จะหายไปในทันทีและอัติโนมัติ ทันใดนั้นเองก็จะขึ้นหน้าเว็บที่จะให้ดูนั้นขึ้นมาแทน  ผีหลอก แฮ่ แฮ่ :MH7: :MH7:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2554, 17:04:01 โดย หมอคอม »

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เพราะผู้ลงโฆษณาใส่ จาวาสคริปไว้น่ะค่ะ :MH24:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
วิธีจะคลิก ต้องกดหยุดสองครั้งค่ะ
ครั้งแรก เมื่อโฆษณาเริ่มให้กดหยุดไว้ก่อน พอนับถอยหลังไปจนครบแล้วให้รีบกดหยุดอีกครั้ง จึงจะสามารถใส่ตัวเลขในช่องได้
ต้องช่วงชิงจังหวะกันสักนิดนะคะ แต่ได้ผลแน่นอนค่ะ เพราะทำแบบนี้ทุกวันก็คลิกได้ทุกวันค่ะ  :MH1:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *

ออฟไลน์ หอย

• *
มีงี้ด้วยไอเรา ปั้มกระทุ้เปนอย่างเดียว  :MH16:

ออฟไลน์ tiwiaw555

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • Moneyup2u เว็บ Matrix จ่ายรายวันของคนไทย!
วิธีจะคลิก ต้องกดหยุดสองครั้งค่ะ
ครั้งแรก เมื่อโฆษณาเริ่มให้กดหยุดไว้ก่อน พอนับถอยหลังไปจนครบแล้วให้รีบกดหยุดอีกครั้ง จึงจะสามารถใส่ตัวเลขในช่องได้
ต้องช่วงชิงจังหวะกันสักนิดนะคะ แต่ได้ผลแน่นอนค่ะ เพราะทำแบบนี้ทุกวันก็คลิกได้ทุกวันค่ะ  :MH1:

มีงี้ด้วย ไม่เคยรู้มาก่อนเลย ทุกทีถ้าเจอก็ข้ามมันไปตลอด   :MH40:
Matrix สร้างโดยกระผมเอง!!!! >>>> คลิ๊ก

มาเป็นสายงานเดียวกับเราแค้่ $3 >>>คลิ๊ก

จ้างคลิก สำหรับผู้หารายได้ผ่านเน็ตแรกเริ่ม มาดูกันก่อนได้เลย!
คุณเองก็ทำได้ $100 ต่อเดือน : คลิ๊ก!

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ต้องช่วงชิงจังหวะกันสักนิดนะคะ แต่ได้ผลแน่นอนค่ะ เพราะทำแบบนี้ทุกวันก็คลิกได้ทุกวันค่ะ  :MH1:

มีงี้ด้วย ไม่เคยรู้มาก่อนเลย ทุกทีถ้าเจอก็ข้ามมันไปตลอด   :MH40:

ลองทำดูค่ะ ได้ผล หรือไม่ได้ผลยังไง มาเล่าสู่กันฟังนะคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ Dkringkrai

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่
  • *
สมัครแล้วไม่เล่นนิ
สอบถาม-พูดคุย ลงทุนกับ anno1777

http://anno1777.unbbz.com/home

ออฟไลน์ lunasea

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • Make money online
ต้องช่วงชิงจังหวะกันสักนิดนะคะ แต่ได้ผลแน่นอนค่ะ เพราะทำแบบนี้ทุกวันก็คลิกได้ทุกวันค่ะ  :MH1:

มีงี้ด้วย ไม่เคยรู้มาก่อนเลย ทุกทีถ้าเจอก็ข้ามมันไปตลอด   :MH40:

ลองทำดูค่ะ ได้ผล หรือไม่ได้ผลยังไง มาเล่าสู่กันฟังนะคะ

ผมลองแล้ววิธีนี้ได้ผล แต่ต้องกะจังหวะดีๆ แบบว่าเร็วมากถ้าไม่ทันก็เริ่มใหม่อีก
โฆษณาอะไรก็ไม่รู้ เล่นแง่จริงๆ
เว็บคลิกจ่ายจริงพร้อมหลักฐาน
http://adf.ly/setQn